T chưa nhận được thư thông báo, nhưng đã nhận được điện thoại. Nhưng vấn đề là SBD nó ở trong cái thông báo đó, t phải làm sao? Chị gọi điện thoại cho t bảo t phải có thông báo đó mới tới thi được:(

T chưa nhận được thư thông báo, nhưng đã nhận được điện thoại. Nhưng vấn đề là SBD nó ở trong cái thông báo đó, t phải làm sao? Chị gọi điện thoại cho t bảo t phải có thông báo đó mới tới thi được:(
Số báo danh thì tới phòng thi lúc đó có dán ở trước cửa đó bạn. K bik đợt này sao chứ lúc mình thi thì chỉ cần đem giấy chứng minh kiểm tra là được còn cái vụ k có giấy báo k được vào phòng thi thì mình thấy ho k có kiểm tra giấy báo

trong tờ tbáo ghi là ko có tờ ấy và cmt thì ko đc dự thi :(, ngay kia c cứ thử đến xem, bít đâu họ hiểu cho mình rùi vẫn cho vào thi

trong tờ tbáo ghi là ko có tờ ấy và cmt thì ko đc dự thi :(, ngay kia c cứ thử đến xem, bít đâu họ hiểu cho mình rùi vẫn cho vào thi
Phải có giấy thông báo dự thi nhé, đợt thi tập trung năm ngoái tôi có thi và họ có kiểm tra cả giấy báo dự thi và cmt thì mới được vào thi nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên