Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

cả nhà ơi! cho em hỏi, em học tài chính, nhưng khoa Tài chính Quốc tế. em thấy VCB tuyển dụng yêu cầu hvtc khoa kế toán, kiểm toán, tcdn. ko biết nếu em nộp hồ sơ có bị loại ko ?

Em cứ đến nạp, không được thì họ trả lại HS ngay mà, chả mất gì. Nhưng cơ hội cho SV mới TN thấp lắm em à. Như bọn mình TN năm ngoái, đúng khoa, đúng trường, bằng giỏi, có kinh nghiệm - nhưng không phải là kinh nghiệm trong Ngân hàng nào thì cũng out. Mình và rất nhiều bạn khác vừa được trả lại HS sau 1 tuần chọn lọc. Kể ra VCB cũng tốt thật, ko được đi tiếp vẫn được trả lại HS :)

Không biết bao giờ mới thi nhỉ? nghe đâu giống năm ngoái tận t7 cơ

Em cứ đến nạp, không được thì họ trả lại HS ngay mà, chả mất gì. Nhưng cơ hội cho SV mới TN thấp lắm em à. Như bọn mình TN năm ngoái, đúng khoa, đúng trường, bằng giỏi, có kinh nghiệm - nhưng không phải là kinh nghiệm trong Ngân hàng nào thì cũng out. Mình và rất nhiều bạn khác vừa được trả lại HS sau 1 tuần chọn lọc. Kể ra VCB cũng tốt thật, ko được đi tiếp vẫn được trả lại HS :)
Bạn nộp hồ sơ chi nhánh nào thế bạn?! Mình giờ vẫn chưa bị gọi trả hồ sơ liệu có đc ko đây, vietcombank loại hồ sơ khủng khiếp thế nhỉ?! :O

Hôm trước mình nộp Thành Công thì có nhận sinh viên năm 4, nhưng phải viết giấy chứng nhận là sinh viên năm 4, đã bảo vệ xong LV và chỉ chờ tốt nghiệp nữa thôi, và phải có xác nhận của nhà trường. Nhưng rồi nộp đc nhưng chưa chắc đã đc thi :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
VCB Thành Công đó bạn, hôm mình đến nhận thấy Danh sách những người bị trả có đủ cả từ 87, 89, 90, 91. Bạn nào nạp Thành Công mà chưa bị gọi thì có lẽ được đi thi đấy.

VCB Thành Công đó bạn, hôm mình đến nhận thấy Danh sách những người bị trả có đủ cả từ 87, 89, 90, 91. Bạn nào nạp Thành Công mà chưa bị gọi thì có lẽ được đi thi đấy.

Bạn ơi,chi nhánh Thành Công gọi trả lại hồ sơ bằng số điện thoại máy bàn (043) ah, tại mình cũng có cuộc gọi nhỡ ...:'(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên