Vietcombank Vietcombank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng NV QHKH, GDV, NV Kế toán [24.05-27.05.2013]

Vì nếu công bằng như thế thì cũng phải tuyển các ngành thuế hải quan của các trường khác. nhưng ở các trường đó các ngành này lại ko thuộc Tc- ngân hàng

- - - Updated - - -

nộp sở giao dịch có nhiều cơ hội hơn mà bác còn kêu.ước gì mình được lỡ như bạn :(( Hôm nay mình đã nộp thăng long, các anh chị ở đó rất dễ tính.

- - - Updated - - -

Không được đâu bạn nhé. hôm nay mình nộp ở thăng long. sinh viên năm 4 không được nộp

- - - Updated - - -

Tiếng anh thì nên học. còn tin thì :)). có 8 chục à :))

Chị thu hồ sơ xinh lắm hă bạn,thế này thì tớ nhất định phải đi nộp thử,
dù biết bằng liên thông xuất sắc gần như ko dc nộp.hi hi,
quan trọng là dc ngắm chị ý xinh như thế nào.

Chị thu hồ sơ xinh lắm hă bạn,thế này thì tớ nhất định phải đi nộp thử,
dù biết bằng liên thông xuất sắc gần như ko dc nộp.hi hi,
quan trọng là dc ngắm chị ý xinh như thế nào.

:)), mình thích cách nghĩ của bạn

Mình cũng ra vietcombank thăng long nộp hồ sơ, ko được nhận vì mình chưa có bằng, chỉ có bảng điểm, mặc dù mình cũng đã đoán trước sự việc này, viết sẵn giấy cam đoan...buồn kinh khủng :(( lúc về lại mưa nhẹ, chán
Mình cũng ko hiểu sao có bạn trên ub bảo vietcombank chương dương chấp nhận ko có bằng và viết cam đoan, chính vì thông tin này mà mình phóng luôn ra vietcombank chương dương, với hi vọng đc nhận. Cuối cùng câu trả lời cũng tương tự, ko đc nhận.
Híc. Cả một buổi chiều lang thang...
M cũng thấy có bạn nói nộp được cũng định đo nôp hum t2, nhưng tình hình này thì thôi, ko biết vietin thế nào nhỉ.

hóa ra là từ 21/5 bên Thành Công đã ko nhận hso nữa rồi ah??? :(( Sao lại thế nhỉ? SGD nhận hso đến ngày cuối mà :(( Còn bên TL thì ko đủ đk nộp hso rồi :(( Học KTĐT, sao nhiều CN lại tuyển gắt hơn SGD nhỉ :(((

Hi Hi,cám ơn bạn trung90 nhé,hôm trwocs bạn phỏng vấn ở mb tốt ko?
Bạn học lớp nào của k11,rất hân hạnh được làm quen.

- - - Updated - - -

HI vọng được nộp bằng liên thông là xấp xỉ 0%,
nhưng dc gặp chị xinh thì vẫn vui rồi.Mình luôn tự hỏi là ở ngân hàng nào thì có nhiều con gái xinh nhất.

Sinh viên năm cuối không nhận đâu các bạn. Đứa em mình gọi điện hỏi thẳng hội sở luôn rồi, người ta bảo không :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên