Vietcombank Vietcombank CN Quảng Ninh tuyển dụng 06 Nhân viên nghiệp vụ [13.08-23.08.2013]

thế là thế nào hả bạn? CN Hạ Long nó ghi riêng hẳn ra 1 post mà nhỉ? đây là CN qn ở đối diện đài tưởng niệm tuyển 6 chứ?

Ko biết bao giờ mới gọi đi thi nhỉ ace? Đợi chờ là dài cổ rồi. Ace ai được gọi đi thi rồi thì báo nhé !!

Thấy bảo không, vì chỉ chọn 10 bộ hồ sơ. Mà thực tế thì chỉ tuyển 02 thôi nhé! (Tin nội bộ)

Mình nghĩ là CN Hạ Long tuyển 2, còn 4 người còn lại sẽ phân phối đi trong các phòng GD từ Cẩm Phả lên đến Đông Triều, Mạo Khê. Nếu tính sơ sơ thì cũng có khoảng 5 hoặc 6 PGD, như vậy mỗi chỗ thiếu có 1 người thôi.Mình cũng chỉ cố gắng nộp hồ sơ để tự nhủ là ít nhất mình cũng đã cố gắng hết sức, dù tự biết là dù có nộp nhưng không được chọn, mà dù có được chọn cũng không qua nổi vòng thi viết. Vậy đó, có phải biết khó mà tự rút lui được đâu mà là biết khó mà cứ đâm đầu vào. Mình đi nộp hồ sơ thì chị nhận hs bảo là hs sẽ được mang lên trụ sở để duyệt. Mình nghĩ là HO sẽ chọn hs sau đó mới tiến hành các vòng tiếp theo.
Cùng nhau cố gắng lên các bạn nhé!!!!!!!![/QUOTE]

Mình thấy bạn nói cũng có lý! Nhưng ko cần biết là lấy bao nhiêu, cứ nộp đi đã :D

- - - Updated - - -

thế là thế nào hả bạn? CN Hạ Long nó ghi riêng hẳn ra 1 post mà nhỉ? đây là CN qn ở đối diện đài tưởng niệm tuyển 6 chứ?
CNQN cách nhà vài bước chân, ước j... :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên