Vietcombank Vietcombank CN Phú Thọ (TPHCM) tuyển dụng NV Kế toán & NV Tín dụng [21.05-23.05.2013]

mà chi nhánh này có quan trọng chiều cao ko ạ, em co 1m55 thui, ko bik nôp hồ sơ ngta co nhận ko ạ, ai co đã từng ứng tuyển cho e bik với, e cám ơn nhieu!

Năm ngoái cũng đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Phú Thọ, lên đến nơi phòng nhân sự kêu làm sơ yếu lý lịch, mẫu thông tin ứng viên theo mẫu của chi nhánh, nộp hồ sơ trong 3 ngày nên làm không kịp

Năm ngoái cũng đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Phú Thọ, lên đến nơi phòng nhân sự kêu làm sơ yếu lý lịch, mẫu thông tin ứng viên theo mẫu của chi nhánh, nộp hồ sơ trong 3 ngày nên làm không kịp

tức là sơ yếu lý lịch cũng theo mẫu của Ngân hàng hả bạn?

nếu mình apply vị trí kế toán thì chiều cao có cần ko các bạn. mình chỉ đc 1m65 :))

Hôm nay, bạn nào đi nộp hồ sơ chi nhánh này thì thông báo cho mọi người tình hình với nhé.Đang tính nộp mà ngại cái vụ làm SYLL theo mẫu của chi nhánh quá. Thank advance.

Sơ yếu lý lịch theo mẫu của chi nhánh tải ở đâu vậy bạn? Cho mình link đc ko?

Dạ, Cho em hỏi câu này với ạ
Trước giờ em làm đơn toàn viết theo kiểu CV, nhưng Vietcombank ,yêu cầu là sơ yếu lí lịch, có cần phải chọn mẫu sơ yếu lí lịch chuẩn của bộ công an không ạ, em có thể xóa những mục em biết không điền được không ạ

hix hix hwa mình đi nộp ở CN Thành Công
buổi sáng mình đến đó 9h30 mà đã nhận đủ hsơ rùi họ hẹn chiều đến
buổi chiều 1h30 mình đến đã là người thứ 30 rùi, sau khi cân và đo chiều cao xong nhìn thấy hồ sơ của mình có cái Giấy chứng nhận sinh viên ( mình là sinh viên năm 4, còn chưa nộp báo cáo ý nói gì đến có bằng, có bảng điểm toán khóa) thế là chị nhận hsơ nói vậy hẹn em mùa tuyển dụng sau nhé. nghe mà buồn ghê

hwa tớ vừa đi nộp ở CN thành công - Hà Nôi
9h30 sáng tớ đến họ nói đã nhận đủ hồ sơ buổi sáng rùi
1h30 chiều tớ lại quay lại đã là người thứ 30 rùi. ở chỗ tớ nộp họ đo cả chiều cao và cân nặng, ai không đủ thì trả lại hsơ. sau khi đo chiều cao xong họ xem hsơ của tớ nhìn thấy cái Giấy chứng nhận sinh viên và hỏi "em chưa tốt nghiệp ah?" em bảo vâng ạ
chị nhận hsơ lại hỏi thêm: thế em đã có bảng điểm toàn khóa, giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời chưa?
mình trả lời : em chỉ có bảng điểm đến kì 7 thùi , còn kì 8 bọn em chưa
chị đưa hsơ cho mình và nói : hẹn em mùa tuyển dụng sau.
hix hix tầm khóa 2009-2013 thì mấy người đã có bằng chứng nhận tốt nghiệp tạm thời đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,877
Thành viên mới nhất
Khaminh2069
Back
Bên trên