Vietcombank Vietcombank CN Phú Thọ (TPHCM) tuyển dụng NV Kế toán & NV Tín dụng [21.05-23.05.2013]

Khá??? ôi cái "chấm phẩy" khiến tôi Tb-Khá @@...chắc chả dám apply :)

test ở VCB khó lắm phải ko mấy bạn? hic. Mình chưa có bằng B vi tính, ko biết có qua nổi vòng hồ sơ ko X_X

Bà nhân sự ở chi nhánh này rất khó chịu. Cay cú từ năm ngoái đến giờ với cái chi nhánh này. Các bạn nhớ lưu ý cái dòng gạch chân bôi đen nhé: "VCB Phú Thọ chỉ tiếp nhận những hồ sơ đủ tiêu chuẩn nêu trên."

chào các bạn, mình có 1 thắc mắc mong những ai đã nộp hồ sơ vietcom tư vấn dùm mình. mình ra trường và làm cho MB từ năm ngoái tới giờ, mình xem các yêu cầu tuyển dụng của vietcom thì mình đều đáp ứng dc ngoại trừ 1 điều là bằng của mình là TB-Khá, trong khi yêu cầu phải bằng khá nên đang sợ nộp hồ sơ thì nhân sự không nhận bởi mình nghe nói mấy ngân hàng nhà nước kiêu lắm hồ sơ chỉ thiếu 1 cái là loại luôn. có bạn nào đã từng nộp hồ sơ vietcom mấy năm trước chia sẻ mình với, bằng TB-khá liệu họ có nhận k??

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn có kinh nghiệm nạp hồ sơ đây rồi thì cho mình hỏi chi nhánh này họ có đo chiều cao không vậy?

chào các bạn, mình có 1 thắc mắc mong những ai đã nộp hồ sơ vietcom tư vấn dùm mình. mình ra trường và làm cho MB từ năm ngoái tới giờ, mình xem các yêu cầu tuyển dụng của vietcom thì mình đều đáp ứng dc ngoại trừ 1 điều là bằng của mình là TB-Khá, trong khi yêu cầu phải bằng khá nên đang sợ nộp hồ sơ thì nhân sự không nhận bởi mình nghe nói mấy ngân hàng nhà nước kiêu lắm hồ sơ chỉ thiếu 1 cái là loại luôn. có bạn nào đã từng nộp hồ sơ vietcom mấy năm trước chia sẻ mình với, bằng TB-khá liệu họ có nhận k??

Đúng cái em cũng lo. Mọi cái okie hết, chỉ có mỗi cái bằng. Nếu mà du di cho qua để thi test với pv thì chả nói làm gì, bị loại ngay vòng gửi xe đạp, không có cơ hội thể hiện mình :( Hóng các cao nhân vào chỉ giáo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,861
Thành viên mới nhất
modsunmerch
Back
Bên trên