Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

#-o Mình cũng k có gì, buồn quá....... Cuộc đời sẽ ra sao đây
Cơ mà mình nộp CN TP.HCM :">

hix, hình như CN đang trả hồ sơ tạch từ từ, có lẽ nào.... :(. hồ sơ của mình đang trên đường bưu điện về nhà. :(

Kiểu này ngày nào cũng phải hỏi bác giữ xe xem có giấy báo tử từ vcb gửi về cho mình ko, hix hix, hẩm hiu quá cái số của mình.

Ban oi cac chi nhanh vcb bat dau co thong bao moi thi tuyen ngay 28/7 nay ne bang cach gui qua mail do sau do gui giay bao thi wa duong buu dien

Mình nghĩ đã báo đi thi thì báo qua mail or điện thoại chứ gửi bưu điện thấy phiêu quá, bởi nếu có thất lạc cũng chả biết trách ai. Mình thì chả nhận đc cái gì luôn, ko mail, ko đthoại, ko bưu phẩm nốt. Nhưng mình chuẩn bị tinh thần tạch rồi vì anh nhận hồ sơ tỏ rõ thái độ ko muốn nhận mình ngay từ lúc nộp hồ sơ. Chờ xem bạn nào đc gọi thì chúc mừng thôi, chỉ mới nghe tin buồn, chưa thấy bạn nào báo tin vui nhỉ. Hay nhìu lúc vui quá nên quên vào đây luôn.... Buồn ghê nơi í...

từ bây giờ các chi nhánh chuẩn bị gọi điện thông báo địa điểm và thời gian thi đó bạn. cuối tuần sau mới test mà. Mình bên chi nhánh Thủ Đức mới được gọi xong.28/7 thi

Rốt cuộc là gọi điện hay được nhận giấy báo vậy các bạn.:). Rơt từ vòng gửi xe có trả hồ sơ lại không ta?

Về nhà nhận đc bì thư to của VCB NSG, vui hết biết, cầm thấy nặng nặng, mở ra là hồ sơ và thư bái bai VCB :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên