Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

Nam Hải VN chuyên sản xuất các loại biển, chữ, nhãn mác kim loại bằng đồng, nhôm, inox, thẻ tên, biểu trưng, quà tặng cao cấp bằng đồng… với giá rẻ nhất. Và nhận gia công ăn mòn & đóng số serial cho các đơn vị, công ty có sản xuất nhãn mác, bảng biển, quảng cáo, quà tặng, bảng tủ điện, gắn mác động cơ, thẻ bài, tags name, templates...

Khác với phương pháp khắc điện hóa, hoặc khắc laser kim loại, phương pháp ăn mòn kim loại sẽ mang lại sản phẩm có độ sâu phù hợp với nhãn, tem, máy động cơ, bảng tủ điện, tags name ngoài trời... mà không sợ bị trầy tróc, bào mòn theo thời gian...

Với công nghệ ăn mòn kim loại đặc biệt chúng tôi cam kết mang đến cho bạn sản phẩm rẻ, đẹp, nét, sắc sảo đến từng chi tiết nhỏ nhất với thời gian nhanh nhất và chi phí thâp nhât.

Hotline : 012 3952 6839 Tuấn

Vì trực tiếp sản xuất nên giá thành thấp hơn rất nhiều.

không biết bạn post vào đây là có ý gì :D

Có ai nộp hồ sơ ở chi nhánh này chưa vậy. Ko biết có vụ đo chiều cao ko cả nhà :(

VCB chi nhanh nao cung pv bang tieng anh hay tuy chi nhanh vay?ban nao co kinh nghiem chia se dum

Các bạn nộp VCB ngoài Hà Nội bàn luận quá trời. Các bạn ở tp.hcm có vẻ trầm tính quá nhỉ... Vào đây cho nó xôm các bạn ơi...

Ừm. Ở Sài Gòn thấy trầm nhưng mà ai cũng lặng lẽ nộp hồ sơ đó bạn. Vậy chứ cũng căng lắm à ^^

Vừa nộp xong, k có đo chiều cao nhưng k thấy có hy vọng lắm :( Đc cái anh bv dễ thương phết ^^ Cho mình phiếu giữ xe miễn phí rồi còn chúc may mắn nữa :x Cũng mong vậy :)
Mọi người cho mình hỏi lúc nộp hs có phải điền phiếu thông tin ứng viên hay giấy tờ gì đại loại như vậy k? Sao anh trưởng phòng chỉ nhận hs rồi bảo mình về đợi thôi :((

Vừa nộp xong, k có đo chiều cao nhưng k thấy có hy vọng lắm :( Đc cái anh bv dễ thương phết ^^ Cho mình phiếu giữ xe miễn phí rồi còn chúc may mắn nữa :x Cũng mong vậy :)
Mọi người cho mình hỏi lúc nộp hs có phải điền phiếu thông tin ứng viên hay giấy tờ gì đại loại như vậy k? Sao anh trưởng phòng chỉ nhận hs rồi bảo mình về đợi thôi :((
Có nhiều người nộp ko bạn ơi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back