Chiều nay mình mới lóc cóc mang hồ sơ tới nộp bên CN này. Đợi 1 tháng mới có kq mà chỉ thông báo cho những bạn nào qua sơ loại thôi đó. Cũng k hy vọng gì nhiều. Nộp được hs mà k bị reject mà may rồi :))

Chiều nay mình mới lóc cóc mang hồ sơ tới nộp bên CN này. Đợi 1 tháng mới có kq mà chỉ thông báo cho những bạn nào qua sơ loại thôi đó. Cũng k hy vọng gì nhiều. Nộp được hs mà k bị reject mà may rồi :))
Nhiều khi không loại liền, chắc tùy CN, như CN Sống Thần thiếu gì trả luôn, đôi khi cũng hay để mình khỏi phải chờ hay tìm kiếm đơn vị khác

Được nhận hồ sơ là qua 50% rồi. Còn lại 50% là ban lãnh đạo xem xét qua hồ sơ. Nếu tuyển 5 người thì khoảng 50 hồ sơ được đi thi. Còn ko đủ điều kiện là đã trả ngay lập tức rồi

chiều nay mình cũng vừa nộp, chị phòng nhân sự coi rùi nhận, mong là sẽ đc test

Được nhận hồ sơ là qua 50% rồi. Còn lại 50% là ban lãnh đạo xem xét qua hồ sơ. Nếu tuyển 5 người thì khoảng 50 hồ sơ được đi thi. Còn ko đủ điều kiện là đã trả ngay lập tức rồi
Hí hí xie xie bạn. Nói vậy thì cũng có hy vọng tí chút.

Nhiều khi không loại liền, chắc tùy CN, như CN Sống Thần thiếu gì trả luôn, đôi khi cũng hay để mình khỏi phải chờ hay tìm kiếm đơn vị khác
Mình đây thiếu Giấy khám sức khỏe mà lười đi khám lắm rồi. Nên thôi vậy, nếu bên đó muốn tuyển mình thật thì lúc vô người ta sẽ cho bổ sung hồ sơ chứ sao đâu. Mình còn chưa công chứng gì cả đó chứ, cứ photo rồi mang đi nộp luôn. Chị nhận hs lúc chiều mình nộp nhìn thân thiện với dễ gần lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên