Vietcombank Vietcombank CN Hoàn Kiếm (Hà Nội) tuyển dụng GDV, NV Tín dụng Doanh nghiệp, NV Tín dụng thể nhân,… [

Cứ đánh dấu đặt gạch ở đây đã. hóng nhanh còn kịp. :)Mà hình như chưa thấy có tài liệu gì ôn thi của Việt Com ở đây nhỉ?

Bạn Cóc ghẻ ơi! không cần cái thông tin ứng viên hả bạn?

Các ngân hàng Vietin, VCB chưa có bằng thì chưa được nộp các bạn ah. Khi nộp người ta hỏi mình học trường nào, khoa gì rồi mới nhận hồ sơ. Tớ có bằng tạm thời mà các chị ấy đắn đo mãi mới nhận hồ sơ của tớ đấy. Hum qua mới lấy bằng, quả này ngon rồi, ko phải sợ nữa :)
Các bạn chưa tốt nghiệp yên tâm đi, cơ hội còn nhiều mà. Ôn luyện thật kĩ càng, sẽ phổ trên tất cả các môn học đấy :)

- - - Updated - - -

Không bạn ạ :)
Mình nộp bên chi nhánh Thái Nguyên đợt tháng 3, ko mất phí.
Đơn xin việc viết tay đừng viết quá ngắn, ít nhất phải 1 trang không thì bắt viết lại đấy

Xem ca đơn xin viết tay nữa cơ à,NH này vui ghê, cung ko lo lắm, mình thì viết vừa đủ 1 tờ A4,

Mẫu Phiếu cam kết

Mẫu Phiếu cam kết cho các bạn:

CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
---------------------------------

BẢN CAM KẾT
V/v thiếu bằng tốt nghiệp

Kính gửi: Hội đồng tuyển dụng Ngân hàng TMCP Ngoại thương thương Việt nam -<Tên chi nhánh dự tuyển>

Tên tôi là: Ngày sinh: ......./......./........

Là sinh viên trường........................................................................................

Tôi đã hoàn thành chương trình học, đã bảo vệ tốt nghiệp và đang chờ cấp bằng tốt nghiệp. Được biết Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh ……<Tên Chi nhánh> tổ chức tuyển dụng lao động, tôi đề nghị Hội đồng tuyển dụng <Tên Chi nhánh dự tuyển> cho phép tôi được nộp hồ sơ dự tuyển và tham dự thi tuyển vị trí: ……………………….......................................................

Tôi xin hứa chấp hành nội quy thi do Hội đồng thi tuyển đề ra và cam kết sẽ nộp bằng tốt nghiệp trước khi được <Tên Chi nhánh dự tuyển> ký hợp đồng lao động thử việc. Trường hợp tôi trúng tuyển nhưng vì một lý do nào đó, tôi không xuất trình được bằng tốt nghiệp thì tôi chấp nhận không được tuyển dụng vào làm việc tại đơn vị.

Hà Nội, ngày tháng năm
Người viết cam kết
(Ký và ghi rõ họ, tên)​

Đối với những thí sinh có kinh nghiệm: Giới thiệu chi tiết quá trình công tác (công việc, vị trí đảm nhiệm) theo trình tự thời gian.
Các bạn cho mình hỏi chút là phần chi tiết quá trình công tác mình ghi ở đâu nhỉ? làm 1 bản riêng mình hay theo mẫu thế? thank kiu các bạn .

ôi trời, chưa có bằng, có mỗi cái bảng điểm thôi, tiếc quá, muốn hóng mà không đc :((

Tuyển 6 cán bộ mà nhiều vị trí thế kia thì mỗi vị trí tuyển được mấy người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên