Chi nhánh Chương Dương vừa gọi cho t r các bạn nhé! Hơi bất ngờ là 7h tối NH vẫn gọi thông báo. Chị ấy bảo chiều mai qua lấy giấy dự thi. Chiều thứ 7 sẽ thi nhé
t chi nhánh Hà Nội nhưng ko thấy được báo là qua lấy giấy dự thi, hay tùy Cn nhỉ?

các bạn thi giao dịch viên ở chi nhánh Hà Nội có sbd như nào vậy? tại mình thấy sbd của mình là HN.KT mà mình thì đăng kí giao dịch viên.

Mình có 2 cuộc gọi nhỡ từ 2 số của VCB Chương Dương lúc 9h kém. Ko nghĩ người ta gọi muộn thế nên vất máy đi chơi :(

Mình có 2 cuộc gọi nhỡ từ 2 số của VCB Chương Dương lúc 9h kém. Ko nghĩ người ta gọi muộn thế nên vất máy đi chơi :(
Sao c biết đó là số của VCB Chương Dương vậy? t và mấy đứa bạn của t còn chưa có đt gì đây cơ. Chỉ mong là chị ý chưa gọi hết, sáng mai gọi nốt. hic

mình gọi lại thì nghe "VCB Chương Dương xin kính chào quý khách ...". 1 số gọi lúc 8h35, 1 số lúc 8h55. Ko nghĩ người ta gọi điện muộn thế :(
Sáng mai người ta gọi lại, chắc vậy ^^ Còn hơn mình với vài người bạn của mình còn chưa nhận được gì, hi vọng đang mong manh dần đây này ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên