Vietcombank Vietcombank CN Đắk Lắk tuyển dụng 12 nhân viên [19.08-23.08.2013]

Vietcom Daklak có kq đi pv chưa mọi người??? thi lâu quá òi :(

Hình như chưa đâu bạn ơi! Mà công nhận lâu ghê, hy vọng tuần này được gọi. Có bạn nào được gọi nhớ hú một tiếng nha!!!

Oài, đợt rồi thi VCB Đắclak, làm bài ko được, rảnh rỗi ngồi quan sát, thấy mấy chị nhân sự túm tụm chỉ bài, nhiều anh còn được đưa luôn cả đáp án. ấy vậy mà cả một hội đồng tuyển dụng từ TW xuống cũng "ko thấy gì", đợt thi hoàn toàn thành công, Ngân hàng sẽ lựa chọn được những cán bộ tài năng nhất,, xin cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm tới đợt tuyển dụng của VCB, hy vọng chúng ta sẽ là những cộng sự trong tương lai......

Bạn này nói đúng nè! Hôm thi cũng thấy lạ lạ, thấy mấy chị có vẻ dể chịu, có chị còn đề nghị xem đề thi như thế nào để chỉ nữa. Đợt này chắc ko còn hy vọng nào lun wa. Hịx, làm mình lật đật chạy từ SG về thi, gặp mưa, suýt nữa khỏi thi lun.

èo...nghe chán nhỉ????
Oài, đợt rồi thi VCB Đắclak, làm bài ko được, rảnh rỗi ngồi quan sát, thấy mấy chị nhân sự túm tụm chỉ bài, nhiều anh còn được đưa luôn cả đáp án. ấy vậy mà cả một hội đồng tuyển dụng từ TW xuống cũng "ko thấy gì", đợt thi hoàn toàn thành công, Ngân hàng sẽ lựa chọn được những cán bộ tài năng nhất,, xin cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm tới đợt tuyển dụng của VCB, hy vọng chúng ta sẽ là những cộng sự trong tương lai......

Kon tum có kết quả hôm qua rồi. Đắc lắc mình chậm chạp quá :D

Đắk lắk mình cũng có kết quả hôm qua rồi đó bạn, nhưng chưa đc thông báo thôi! bạn mình làm ở vcb dlak nói thế. chắc chắn là có nhiều suất trong đó rồi nhưng cứ cố gắng lên thôi biết đâu còn 1-2 suất của mình ^^

Đắk lắk mình cũng có kết quả hôm qua rồi đó bạn, nhưng chưa đc thông báo thôi! bạn mình làm ở vcb dlak nói thế. chắc chắn là có nhiều suất trong đó rồi nhưng cứ cố gắng lên thôi biết đâu còn 1-2 suất của mình ^^
ờ, mình cũng đoán thế. vậy bạn này chắc hỏi dò đc kết quả của mình rùi he, đỡ phải đợi...hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên