Vietcombank Vietcombank CN Bến Thành (TPHCM) tuyển dụng GDV & NV Phòng khách hàng [27.05.2013]

vòng này là vòng cuối rồi bạn, k biết Bến Thành đợt này bao nhiêu người vào vòng pv nhỉ, bữa trước đi thi thì khoảng gần 70

:p hehe tại nghe cô GĐ nói có kqua trong tuần, mình cũng vừa gọi dt hỏi r, tuần sau mới thông báo
Bạn pv tốt không, mất bao nhiêu phút :)

Mấy anh chị bảo tuần sau có kết quả hả bạn. Ko biết chi nhánh bến thành tuyển bao nhiêu GDV, bao nhiu Tín dụng nữa. Hôm qua, mình pv có 5 phút thui bạn ơi. Mấy cô chú hỏi mình ít lắm. huhu

cho mình hỏi ké phát: có bạn nào pv chi nhánh vietcom bình thạnh ngày 30/8 không vậy? không biết bao giờ có kết quả nữa, bạn mình pv chi nhánh bình dương có kết quả liền trong tuần hiện đang đi làm rồi( cn đó pv trước lễ)

Re: Vietcombank CN Bến Thành (TPHCM) tuyển dụng GDV & NV Phòng khách hàng [27.05.2013]

cn bình thạnh kêu đi làm lúc nào vậy bạn? họ chọn bao nhiêu người vậy?

- - - Updated - - -

cn bình thạnh thông báo qua điện thoại hả bạn? họ gọi lúc nào vậy?

Mấy anh chị bảo tuần sau có kết quả hả bạn. Ko biết chi nhánh bến thành tuyển bao nhiêu GDV, bao nhiu Tín dụng nữa. Hôm qua, mình pv có 5 phút thui bạn ơi. Mấy cô chú hỏi mình ít lắm. huhu

uh, tuần sau mới có kqua, nếu bạn có kqua r thì lên topic này thông báo cho mọi ng biết với nhé. vừa run vừa chờ thôi [-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên