Vietcombank Vietcombank Bắc Ninh tuyển dụng Nhân viên Quan hệ KH, Giao dịch viên [14.09.2012]

Uh, im ắng quá à! Có bạn nào về BN nộp ko? Mình ở giáp BN cũng định bon chen đây này :))

híc VCBBN yêu cầu cao thế : mình học QTKD = TK Khá ( Nam ).....k nộp đc roài ..Moá ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Uh, im ắng quá à! Có bạn nào về BN nộp ko? Mình ở giáp BN cũng định bon chen đây này :))

me2 !!! Tớ ở gần Bắc Ninh, cũng nộp thử xem sao vậy. haizzzzz...Mình ngoại tỉnh lại không có quan hệ quen biết, lực học bt, không biết có bon chen nổi không đây.

Đợt này bạn nào chịu khó đầu tư cho bộ hồ sơ & không quản đường xá thì BN & BG có thể nộp ở tỉnh mình rồi sang tỉnh kia nộp đấy nhỉ?;))

Ai nộp vietcombank BN chưa? im quá vậy. Cho tớ hỏi người ta có khắt khe chiều cao quá không vậy?

Ai nộp vietcombank BN chưa? im quá vậy. Cho tớ hỏi người ta có khắt khe chiều cao quá không vậy?
Không biết bên BN thế nào chứ BG không đo chiều cao, tuy nhiên soi hồ sơ hợi bị kỹ, không được thiếu bất cứ giấy tờ nào, giấy khám sức khỏe phải là loại 2 tờ, có dán ảnh, đóng dấu giáp lai của bệnh viện (từ tuyến Quận/Huyện trở lên). Thiếu bất cứ loại nào xin mời cầm về, đến nộp sau chứ không cho để hs ở lại, bổ sung sau:-<. Các bạn nộp hồ sơ theo tỷ lệ: 1 bạn nộp được:2 bạn mang về ;))

yêu cầu cao quá
vậy là các khoa khác trong trường Ngân hàng cũng ko đc nộp à :-w

Tớ vừa nộp sáng nay. Khắt khe lắm đó. Vì mình tốt nghiệp học viện tài chính bằng giỏi nên chị ấy vẫn nhận hồ sơ của mình dù mính cao có 1m56 thôi. khai lên 1 tẹo. chị ấy có hỏi thì cứ trung thực mà nới chiều cao thật của mình. bị mắng vài câu thôi. MẶt dầy 1 tí thế là được nhận. hì hì

Không biết bên BN thế nào chứ BG không đo chiều cao, tuy nhiên soi hồ sơ hợi bị kỹ, không được thiếu bất cứ giấy tờ nào, giấy khám sức khỏe phải là loại 2 tờ, có dán ảnh, đóng dấu giáp lai của bệnh viện (từ tuyến Quận/Huyện trở lên). Thiếu bất cứ loại nào xin mời cầm về, đến nộp sau chứ không cho để hs ở lại, bổ sung sau:-<. Các bạn nộp hồ sơ theo tỷ lệ: 1 bạn nộp được:2 bạn mang về ;))
Sao bên BG kinh khủng thế ??? Hôm qua t cũng vừa đi nộp ở BN về đây. Chị thu hồ sơ chỉ xem kĩ hồ sơ có đủ giấy tờ không thôi, nói chuyện cũng khá thoải mái. Mà giấy khám sức khỏe tớ nộp là loại 1 tờ vẫn đc mà, chủ yếu họ xem cái chiều cao thôi chứ có gì đâu nhỉ???

Sao bên BG kinh khủng thế ??? Hôm qua t cũng vừa đi nộp ở BN về đây. Chị thu hồ sơ chỉ xem kĩ hồ sơ có đủ giấy tờ không thôi, nói chuyện cũng khá thoải mái. Mà giấy khám sức khỏe tớ nộp là loại 1 tờ vẫn đc mà, chủ yếu họ xem cái chiều cao thôi chứ có gì đâu nhỉ???
Thế khác BG bọn tớ rồi, đúng là mỗi CN có "bản sắc riêng";)). Theo tin vỉa hè thì 2 CN sẽ thi tại 1 nơi, khả năng là thi ở BN, không biết có chính xác không.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back
Bên trên