m cũng thi hả Ngân, ae ta lại phải gặp nhau r =))) , VP vị trí gì? tưởng đang di làm r mà?
T đi VP đây.mai test kh cá nhân.đang làm ctv sme ở sở giao dịch vp.lương 3 củ k có lương kd.thực tế chắc nhận đc 2tr4 mất 300k thuế và 300k gửi xe.khổ vỡi

mấy bạn cho mình hỏi là nộp onl thì mình chỉ cần đánh chữ vào bản ứng tuyển thôi hay phải in ra để ký tên rồi mới chụp bản đó nộp vậy ạ?

mấy bạn cho mình hỏi là nộp onl thì mình chỉ cần đánh chữ vào bản ứng tuyển thôi hay phải in ra để ký tên rồi mới chụp bản đó nộp vậy ạ?
Chỉ cần gõ họ tên bạn vào bạn nhé. Nếu yêu cầu ký, ghi rõ họ tên thì gõ tên trước, sau đó họ và tên. Với tất cả các NH yêu cầu nộp hồ sơ qua mail đều làm như vậy.

Có b nào đi test ở KTQD thứ 7 vừa rồi ko ? Hic đúng hôm thứ 6 m bị tai bạn nên thứ 7 ko đi đc :(( ko gọi đc đt để xin đổi lịch nữa :(( chán quá :(( ko biết h sao nữa :(((

ai chua có kjnh nghiem NH thì fai 2 tháng học vjec, r 2 tháng thử việc. ok thì mới được ký hợp đồng. GDV vs quỹ thì học vjec là 3tr nhé bạn. zo dj r bjt lương tjep theo bạn ơi. chúc bạn may mắn
vậy có kinh nghiệm r thì có phải học việc k b? với lại lương chính thức ntn b pit hk, mình đag làm bank khác định xin qa đây k pit mt bên đây ntn nữa?

Các bạn ơi cho mình hỏi nộp CV qua mail bên NH có thư trả lời tự động lại ko? Mình nộp mà ko thấy mail báo gì cả?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên