Thi 2 môn, nghiệp vụ trong 90 phút, nghỉ khoảng 5 phút zo lại thi môn tiếng Anh trong 60 phút 40 câu. đề thi hoàn toàn trắc nghiệm các bạn ạ. Thi trên giấy hết!
nói chung đề thi tiếng anh giống đề thi B z đó, còn Nghiệp vụ thì kiến thức chung về NH thui ak

Thi 2 môn, nghiệp vụ trong 90 phút, nghỉ khoảng 5 phút zo lại thi môn tiếng Anh trong 60 phút 40 câu. đề thi hoàn toàn trắc nghiệm các bạn ạ. Thi trên giấy hết!
nói chung đề thi tiếng anh giống đề thi B z đó, còn Nghiệp vụ thì kiến thức chung về NH thui ak
B thi qua k?

Mình cũng nhận được tin nhắn. Nộp nhiều lắm luôn rồi giờ mới đc gọi. Cơ mà dạo này đang bận quá chả có time ôn.
Đề có khó lắm không bạn @Như Nguyễn_07

Mình cũng nhận được tin nhắn. Nộp nhiều lắm luôn rồi giờ mới đc gọi. Cơ mà dạo này đang bận quá chả có time ôn.
Đề có khó lắm không bạn @Như Nguyễn_07
đề nghiệp vụ k khó lắm đâu, mjnh hk nhớ rõ đề lắm tại thi lâu r.hôm trc thj thì kiến thức mjh bjet r mjnh lm chứ chả có đề j hết. mỗi môn 5 điểm là qua àk. bạn cứ học mấy câu trắc nghiệm trong banker này là xào đi xào lại cũng mấy câu z ak

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghiệp vụ k khó lắm đâu, mjnh hk nhớ rõ đề lắm tại thi lâu r.hôm trc thj thì kiến thức mjh bjet r mjnh lm chứ chả có đề j hết. mỗi môn 5 điểm là quá àk. bạn cứ học mấy câu trắc nghiệm trong banker này là xào đi xào lại cũng mấy câu z ak
Ko có IQ à bạn? Nghiệp vụ thi bao nhiêu câu vậy, có hỏi về mấy cái tài khoản NH/định khoản không vậy? Học lâu lắm rồi ko nhớ đc nữa. hì

Ko có IQ à bạn? Nghiệp vụ thi bao nhiêu câu vậy, có hỏi về mấy cái tài khoản NH/định khoản không vậy? Học lâu lắm rồi ko nhớ đc nữa. hì
mình nhớ là k có định khoản đâu bạn, Nghiệp vụ 60 câu 90 phút. làm thỏa mái t/gian lắm.mjh hk nhớ đề chỉ nhớ là dễ ẹc ak
có một câu hỏi: các phí NH tính Thuế GTGT là bao nhiêu --> 10% nhé, câu hỏi về SEC nữa

K biết có chuyển đc lịch test k nhỉ.hẹn t 8h30 nhưng 8h t đi bên VP r :(( chờ mãi cuối cùng dồn về cùng 2 ngày

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên