VietBank Vietbank tuyển dụng Nhân viên Kinh doanh tại Hà Nội, TPHCM, Khánh Hòa [15.12.2013]

Mình vừa nhận được điện thoại gọi đi test tuần này mà lúc đó mải việc không nghe rõ là mấy giờ ngày thứ mấy nữa :( ai cùng đợt k chỉ điểm cái :d

em mới vừa gửi cv đi kèm theo là bản scan các văn bằng hy vọng không quá trễ...hạn là ngày 15/12/2013 mọi người nhỉ.
ANH CHỊ BÊN TUYỂN DỤNG CHO EM HỎI THÊM LÀ:" MUỐN ỨNG TUYỂN CÁC VỊ TRÍ KHÁC TRÊN WEBSITE CỦA VIETBANK THÌ CẦN PHẢI NỘP THÊM CÁC VĂN BẰNG, BẢNG ĐIỂM KÈM THEO PHẢI KHÔNG Ạ? TẠI VÌ EM THẤY TRONG PHẦN HƯỚNG DẪN NỘP HỒ SƠ KHÔNG THẤY BẢO NỘP CÁC VĂN BẰNG, BẢNG ĐIỂM.

HY VỌNG CÁC ANH CHỊ SỚM TRẢ LỜI! CHÂN THÀNH CẢM ƠN

hic, thế này chắc là mình tạch rồi :(
buồn quá
mà bạn ơi, từ hôm gửi hồ sơ đến hôm được gọi đi test có lâu ko bạn?

mình nộp mỗi bản thông tin ứng viên thôi cũng vừa thi hôm qua, k cần gửi nhiều đâu :D
em mới vừa gửi cv đi kèm theo là bản scan các văn bằng hy vọng không quá trễ...hạn là ngày 15/12/2013 mọi người nhỉ.
ANH CHỊ BÊN TUYỂN DỤNG CHO EM HỎI THÊM LÀ:" MUỐN ỨNG TUYỂN CÁC VỊ TRÍ KHÁC TRÊN WEBSITE CỦA VIETBANK THÌ CẦN PHẢI NỘP THÊM CÁC VĂN BẰNG, BẢNG ĐIỂM KÈM THEO PHẢI KHÔNG Ạ? TẠI VÌ EM THẤY TRONG PHẦN HƯỚNG DẪN NỘP HỒ SƠ KHÔNG THẤY BẢO NỘP CÁC VĂN BẰNG, BẢNG ĐIỂM.
HY VỌNG CÁC ANH CHỊ SỚM TRẢ LỜI! CHÂN THÀNH CẢM ƠN

- - - Updated - - -

chưa chắc vì mỗi đợt thi có 18 người thôi, có 19 cái ghế, 1 ghế chị phòng nhân sự ngồi và 18 cái ghế còn lại của ứng viên :))

hic, thế này chắc là mình tạch rồi :(
buồn quá
mà bạn ơi, từ hôm gửi hồ sơ đến hôm được gọi đi test có lâu ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên