VietBank: Chương trình tiếp nhận sinh viên thực tập 2011 - 2012 [30/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
VIETBANK HÀ NỘI
26A Bà Triệu, Phường Tràng Tiền, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Điện thoại: (04) 39 36 69 69 - (04) 39 36 63 82
Fax: (04) 39 36 62 84
là cái này đó bạn.
cám ơn bạn haitcb. hum trước t đi Dọc cả Bà triệu mà ko nhìn thấy VietBank, nản đừng hỏi. hum nay đọc thấy cái địa chỉ bạn post t cố đi lần nữa. tớ nộp được hồ sơ rùi. mặc dù hồ sơ của tớ cái sơ yếu lý lịch cũng chỉ viết tay chứ không có dấu má gì. đành vậy thời gian gấp rút, t ko kịp về quê xin xác nhận

không biết thực tập ở Vietbank sao nhỉ? không bít có được làm gì không nữa. bnaj nào có kinh nghiệm gì không chia sẻ cho mình với

Sơ yếu lý lịch gồm những gì hả mọi người: CMND (không cần công chứng đâu nhỉ), hộ khẩu (công chứng), thông tin sinh viên (copy cái của ngân hàng khác nhỉ), gì nữa nhỉ?. Có cần đề cuơng sơ bộ không nhỉ?

cám ơn bạn haitcb. hum trước t đi Dọc cả Bà triệu mà ko nhìn thấy VietBank, nản đừng hỏi. hum nay đọc thấy cái địa chỉ bạn post t cố đi lần nữa. tớ nộp được hồ sơ rùi. mặc dù hồ sơ của tớ cái sơ yếu lý lịch cũng chỉ viết tay chứ không có dấu má gì. đành vậy thời gian gấp rút, t ko kịp về quê xin xác nhận
thế là vẫn cần sơ yếu lý lịch ah bạn. thấy mấy người bảo ko cần sơ yếu mà

haizz lúc m nộp chắc chị ấy quên k hỏi thêm sơ yếu,híc,liệu có thì thế mà cho m out k nhỉ

hay là những ng ở HN thì k cần syll?sáng nay đi nộp thì c ây đã bảo la gần full rùi...có j thì gọi điện sau.:( ai nộp trc thi đc nhận, k hiểu lựa chọn theo tiêu chuẩn j.đúng ra là khi hết hạn mới tổng hợp hồ sơ rùi chọn những ng có CV đẹp chứ nhi????????

Bạn nào ơi cho minh hỏi với.TRong phần thông tin ứng viên co phần chức danh dự tuyển thì mình ghi vào đó cái j vậy.Có hải ghi vị trí thực tap không???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216