VietABank VietABank tuyển dụng CV Hỗ trợ tín dụng tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [16.09.2016]

vị trí này, hồi tháng 7 em thấy đã tuyển được rồi mà. Giờ lại tuyển thêm ạ. em nộp hồ sơ hồi tháng 7mà không thấy gì cả.hic.giờ không biết em có được nộp thêm không ạ? em có kinh nghiệm thực tập mấy tháng phòng HTTD tại 1 NHTM nhưng chỉ chuyên trách về thẻ tín dụng thì không biết có cơ hội không ạ. mong nhận được phản hồi từ anh ạ. em cảm ơn anh a.
cho mh hỏi với bạn ơi, trong cv có phần kế hoạch triển khai công việc là sao à bạn.

cho mh hỏi với bạn ơi, trong cv có phần kế hoạch triển khai công việc là sao à bạn.
mình nghĩ là ghi cách bạn sẽ triển khai công việc thế nào, hay bạn dự định lập kế hoạch cho công việc ra sao khi được nhận vào vị trí này, mình nghĩ thế, mong các bạn góp ý nhé.

mình nghĩ là ghi cách bạn sẽ triển khai công việc thế nào, hay bạn dự định lập kế hoạch cho công việc ra sao khi được nhận vào vị trí này, mình nghĩ thế, mong các bạn góp ý nhé.
Cảm ơn bạn nhé, có điều là mh chưa biết bắt đầu như tn ấy thì sao có thể triển khai được ạ,

có ai cho mình xin review về chế độ Việt Á với

Chỉ có lương cứng, ko phụ cấp cơm nhé :D

Lương HTTD bên này nếu mới vô deal cao hơn hẳn thì ok, chứ còn người cũ thì giờ vẫn có người 5tr :))

Mình đang chán gần chết, chắc lại sớm bay :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back