VIB tuyển dụng tại Hà Nội, Thái Nguyên, Việt Trì, Vĩnh Phúc, Thanh Hóa,Vinh [30/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
không phải điền gì vào đó bạn ah. bỏ trống thôi. :d. t mới nộp hôm 6/10 họ đã nhắn tin 10/10 pv lần 1 rồi.
Có bạn nào biết công việc của "Trợ lý quản lý khách hàng" là làm những gì không?

Vị trí dự tuyển bạn ghi là trợ lý quản lý khách hàng hay ghi theo nguyên mẫu là "Trợ lý Quản lý Khách hàng/ Quản lý Khách hàng/ Quản lý Cao cấp (Khách hàng Doanh nghiệp)"

---------- Post added 10-10-2011 at 09:08 PM ----------

không phải điền gì vào đó bạn ah. bỏ trống thôi. :d. t mới nộp hôm 6/10 họ đã nhắn tin 10/10 pv lần 1 rồi.
Có bạn nào biết công việc của "Trợ lý quản lý khách hàng" là làm những gì không?

Bạn viết trong đơn phần vị trí ứng tuyển là trợ lý quản lý khách hàng hay ghi nguyên mẫu là Trợ lý Quản lý Khách hàng/ Quản lý Khách hàng/ Quản lý Cao cấp (Khách hàng Doanh nghiệp)

hjc. mình học xong rùi, đang chờ làm khóa luận, muốn đi xin việc mà nơi nào cũng đòi tốt nghiệp rùi :((

T thấy hạn là 31/10 và ưu tiên nộp sớm. Nhưng một số nơi đã gọi thi rồi. Ngày kia mới đi nộp có muộn k nhỉ? HUHU. Mình k có duyên nộp hồ sơ hay sao ấy

Các pạn nên nộp trực tiếp. Nhà tuyển dụng sẽ muốn xem giò xem cẳng các pạn. Và đương nhiên pạn nộp trực tiếp sẽ thể hiện sự quan tâm của pạn đối với họ hơn là qua mail chứ, đúng không?

Bạn nhận được mail hay được gọi điện :( mình mới thi tuyển nên gà mờ quá

Mình nộp hôm 10/10, mặc dù đc có 1m58 thôi nhưng vẫn cố đấm ăn xôi đến tận nơi nộp, đến thì gặp 1 bạn nữa cũng đến nộp, bạn này đến trc bảo 1m60mà trông cao hẳn hơn mình :(( a Phong cầm hồ sơ rùi bảo bạn í là có j "mai đi thi rùi e(tức ngày 11/10) có j bọn a sẽ nt cho", đến lượt mình thì k thể nói dối 1m60 đc nữa nên a ý bảo mình là "bên a chỉ tuyển 1m6 thui e ah" lúc đấy thấy tự ti về chiều cao của mình kik khủng(mặc dù theo lời mọi ng mặt mũi mình cũng k đến nỗi nào), mặc dù a í nói vớt lại là có j sẽ nt nhưng mà gần như chắc chắn là sẽ bị loại mà là loại ngay lập tức thì cảm thấy thât vọng ( mất công trốn sếp ra ngoài leo lên tận tầng 17 ).haizzz khoảng cách 2,3cm đấy quyết định nhìu thứ hơn mình tưởng

mình nhờ bạn đi nộp hộ .kiêu nè chắc ko được nhỉ.mình nộp hwa . chưa thấy gì .liệu mình có pải lên nộp trực tiếp lại ko nhỉ .............hjc.
ah có bạn nào thi gdv ở vib chưa .ho test trước hay pvan trước nhỉ .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8