VIB VIB tuyển dụng Quản lý KH/Quản lý KH cao cấp - Khối KHDN tại Hà Nội, Vinh, Thái Nguyên

Mình vừa nhận được lịch hẹn phỏng vấn vào 2h30 chiều thứ 3 tuần sau tại số 16 Phan Chu Trinh, các tiền bối có kinh nghiệm gì chia sẻ vs mình chút đc k? Thanks

Mình vừa nhận được lịch hẹn phỏng vấn vào 2h30 chiều thứ 3 tuần sau tại số 16 Phan Chu Trinh, các tiền bối có kinh nghiệm gì chia sẻ vs mình chút đc k? Thanks
bạn ơi, bạn có kinh nghiệm làm việc gì không? nộp hs lúc nào mà đã được gọi rùi? mình gửi mail mà chẳng thấy reply gì, không biết đã được chưa nữa.

Mình gửi mail cũng chẳng đc rep đâu. Lúc trưa đang ngồi thì có số máy bàn gọi đến hẹn tuần sau phỏng vấn.
Kinh nghiệm làm việc mới có một chút, đang làm nhân viên bán hàng trực tiếp cho VP từ tháng 5 thôi.

Đặt gạch hóng :3 Phạm vi yêu cầu kia có vẻ rộng nhỉ, nhiều người có thể apply :3

Có bạn nào đã nộp và được gọi đi phỏng vấn thì cmt cho mọi người biết thêm thông tin với. Mình cũng đang hóng tin này. :)

phần số báo danh minh không biết điền gì nên bỏ trống, có sao ko nhỉ mọi người?

Các bạn ơi, tớ hỏi cái, sao cái file thông tun ứng viên, tớ dùng cả excel 03,07 mà vẫn ko chèn đc ảnh nhỉ? Các mục trên excel nó bị mờ ko click đc?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên