VIB VIB tuyển dụng Quản lý KH Cá nhân - NH bán lẻ tại Hà Nội & Thái Nguyên

Mọi người ơi, cho mình hỏi vị trí quản lý QHKH cá nhân này cũng giống như chuyên viên của các NH khác à, hay nó là mức cao hơn vậy?

Ờ đúng rồi, quản lý khách hàng là có kinh nghiệm ít nhất 02 năm. Còn bên VIB, sinh viên mới vào làm sẽ là "Trợ lý quan hệ khách hàng" -ARM. 2 cái này khác nhau về lương nhé

Ờ đúng rồi, quản lý khách hàng là có kinh nghiệm ít nhất 02 năm. Còn bên VIB, sinh viên mới vào làm sẽ là "Trợ lý quan hệ khách hàng" -ARM. 2 cái này khác nhau về lương nhé

Vậy sinh viên mới ra trg thì chỉ nên nộp trợ lý quan hệ khách hàng thôi ạ anh? :s

Vậy sinh viên mới ra trg thì chỉ nên nộp trợ lý quan hệ khách hàng thôi ạ anh? :s

mới ra trường, mà trong thời điểm này thì các em nên nvaofaof ARM để lấy kinh nghiệm, quan hệ, cách ứng xử, các quy trình tín dụng thực tế, đi làm các thủ tục pháp lý liên quan đến giao dịch bảo đảm, công chứng cho quen đã. chứ đừng vội nộp vào QHKH, vì áp lực sẽ rất lớn, và dễ out.

mới ra trường, mà trong thời điểm này thì các em nên nvaofaof ARM để lấy kinh nghiệm, quan hệ, cách ứng xử, các quy trình tín dụng thực tế, đi làm các thủ tục pháp lý liên quan đến giao dịch bảo đảm, công chứng cho quen đã. chứ đừng vội nộp vào QHKH, vì áp lực sẽ rất lớn, và dễ out.
E thấy các NH toàn tuyển QHKH thôi :( . cho e hỏi là ARM vs vị trí Hỗ trợ tín dụng có giống nhau ko ạ? em cảm ơn nhiều ạ

Cho em hỏi khi nào thì ngân hàng tuyển ARM thì cũng có thông tin trên trang chủ hay thế nào ạ?
P/S: Câu hỏi hơi ngớ ngẩn ạ :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: VIB tuyển dụng Quản lý KH Cá nhân - NH bán lẻ tại Hà Nội & Thái Nguyên

ARM khác RM nhé. RM sẽ như chuyên viên còn ARM là nhân viên. Nói tóm lại đều là sales cả . Bên VIB thì hồ sơ sẽ đưa sang cho các bạn CSO (mới là hỗ trợ nhé).

- - - Updated - - -

Các ngân hàng khác mà tuyển QHKH thì cũng như vị trí của ARM thôi. Còn RM dạng như Senior, cấp cao hơn ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên