VIB VIB tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc

Thật ra e thấy tin tuyển dụng vị trí đó ở qninh, hp, hà nội, thái nguyên đã hết hạn ngày 31/3 rồi. Và hình như tin hết hạn n sẽ tự động xóa trên web. Chỉ thắc mắc là họ có gia hạn thêm tgian tiếp hay ko thôi. Vì thấy trên này thì ghi tuyển.
31 May 2015 mới hết hạn mà

Tớ vừa click lại thì có thấy rồi đấy c ạ, hạn tuyển là 31/05/2015 cơ. Nhưng đọc đến cuối thấy yêu cầu nộp HS là "Hồ sơ ứng tuyển gửi về địa chỉ email:phong.cm... ghi rõ Vị trí ứng tuyển_Địa điểm_Họ tên" :(.
Mình có vẻ không có duyên với cái email này hay sao ấy, lần nào cũng nộp mà đều không thấy gì :)
đúng vậy, mình cũng nộp cái mail phong.cm.. nhưng cũng chưa đc trả lời lần nào :(

Tại VIB tùy từng khu vực và vị trí ứng tuyển sẽ có bạn HR phụ trách khác nhau. Do đó nếu bạn ứng tuyển cùng vị trí tại khu vực đó thì chỉ có email đó nhận hồ sơ thôi.
Cái này thì mình không rõ, tại trước mình cũng nộp VIB 2 lần cho vị trí gdv tại HN thì đều là nộp vào mail tuyendung@...
Những lần nộp vào mail tuyendung thì đều được gọi đi phỏng vấn sơ tuyển
Còn mấy lần gần đây mình đều thấy vib tuyển GDV nộp vào gmail trên (các vị trí khác thì lại là các email khác, cũng có vị trí là email tuyendung). Căn bản mình thấy nộp vào mail cá nhân như này khá là bất cập. Do có thể mail full size không nhận nữa (như trường hợp mình nộp ACB mấy lần liền đều báo mail cá nhân của bên đó full quota không thể nhận được), rồi thì có thể mail bị rơi vào spam...=> Rủi ro cao :((

Mình nộp hồ sơ trên web của VIB trong tháng 3 vị trí GDV ở HP . mấy hôm sau có anh ở VIB gọi điện bảo gửi lại CV vào mail phong.cm@vib.com.vn .Nhưng chưa thấy thông tin gì về lịch phỏng vấn hay test cả. Có ai nộp CV thi GDV ở HP bít thông tin j k :(

Các bạn cho mình hỏi là phần để tên file TTUV theo mẫu "Địa điểm ứng tuyển_Họ tên_Vị trí ứng tuyển" thì mình để tiếng việt có dấu hay ko dấu nhỉ ?

Mình thấy bt vib tuyển dụng khá nhanh. Họ chỉ cần đủ hồ sơ là thi tuyển. Đợt này thấy gia hạn nh tgian. Ko biết là ntn

ơ chương trình Future VIBers lần trước em có gửi form vào mail cá nhân của chị hai.ndc@vib nhưng không nhận được hồi âm. lần này bấm vào link lại là ứng tuyển trực tuyến. k biết là giống hay khác ạ? :(
có bạn nào biết không?
em định gửi tiếp không biết có sao k? :((

Gửi rồi nhưng chưa thấy hồi âm, không biết là có được hay không nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất