VIB VIB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội

tớ vừa nhận đc tin nhắn chiều mai đi pv sơ tuyển ở Thái Hà.có bạn nào cũng đc gọi cùng tớ ko?

Chào b.... T cũng vừa nhận đc tin đi pv, nhưng t pv sáng mai cơ... ko bít có bạn nào cùng giwof t ko nhỉ....????
Mà pv sơ tuyển VIB họ hỏi gì nhỉ? có đo chiều cao ko c? vì t thiếu 1cm nữa..hichic

Chào b.... T cũng vừa nhận đc tin đi pv, nhưng t pv sáng mai cơ... ko bít có bạn nào cùng giwof t ko nhỉ....????
Mà pv sơ tuyển VIB họ hỏi gì nhỉ? có đo chiều cao ko c? vì t thiếu 1cm nữa..hichic
hehe.tớ còn thiếu 3cm cơ.hí hí

- - - Updated - - -

Bạn pv lúc mấy h? Bạn đã nhắn tin xác nhận cho Mr.Phong chưa?
14h30 bạn ạ.mình chưa nt.hí hí.quên mất

- - - Updated - - -

Bạn nộp hồ sơ lâu chưa? Mình lại out từ vòng hồ sơ sao :|
tớ gửi 7 ngày trc bạn ah

huhu, chưa thấy gì, vậy là mình bị out từ vòng hồ sơ nữa à? Buồn chết mất

tớ nhận đc mà bạn.nhưng ko phải gửi xong có xác nhận luôn đâu.chak khoảng vài tiếng sau j đấy
Bạn ơi bạn gửi vào mail của Mr.Phong à? sao mình ko thấy reply xác nhận gì nhỉ? chẳng thấy gì cả, mà mình cũng có kinh nghiệm rùi , huhu, chẳng nhẽ lại loại từ vòng hồ sơ sao? mình sắp bị street mất rùi :(((((

Bạn ơi bạn gửi vào mail của Mr.Phong à? sao mình ko thấy reply xác nhận gì nhỉ? chẳng thấy gì cả, mà mình cũng có kinh nghiệm rùi , huhu, chẳng nhẽ lại loại từ vòng hồ sơ sao? mình sắp bị street mất rùi :(((((
Mình cũng gửi vào mail Mr Phong, ko có xác nhận và ko có dấu hiệu đc gọi đi. Chia sẻ cùng bạn

Mình cũng gửi vào mail của Mr.Phong,cũng k có mail xác nhận j cả, cũng có 1 năm làm gdv rồi, và cũng k đc gọi :(

Mình cũng gửi vào mail của Mr.Phong,cũng k có mail xác nhận j cả, cũng có 1 năm làm gdv rồi, và cũng k đc gọi :(

Ối, bạn làm 1 năm rồi mà ko đc gọi ah? t gửi trực tuyến thì ghi nhầm mail vs sdt đứa bạn, gửi lại mail thì ko thấy tăm hơi j! :D chắc cũng tập xác định:(

- - - Updated - - -

Ối, bạn làm 1 năm rồi mà ko đc gọi ah? t gửi trực tuyến thì ghi nhầm mail vs sdt đứa bạn, gửi lại mail thì ko thấy tăm hơi j! :D chắc cũng tập xác định:(

- - - Updated - - -
chiều nay có gửi tin nhắn đến các bạn đc đi pv mà, k có j thì bọn mình cùng out rồi:(( chia buồn cùng nhau thôi vậy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên