VIB Cần tuyển dụng nhiều vị trí ARM, RM và một số vị trí Quản lý.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh ơi, giờ nộp đơn tuyển thì em nộp vào hòm mail nào hả anh:) hxhx...anh giải thích em sớm với:((
Ở trên anh Hưng đã nói dõ rùi mà

(Để thuận việc gửi CV đạt hiệu quả cao, các bạn vui lòng điền CV theo mẫu (file đính kèm) có kèm ảnh (3x4 scan - add vào CV) và gửi về:
Với các vị trí trên, các bạn có thể gửi mail theo địa chỉ sau:
Tại khu vực HN: chị Trần Thị Thùy Linh, email linh.trt@vib.com.vn
Tại Vinh và Thanh Hóa: chị Nguyễn Thị Quỳnh Nga,, email nga.ntq@vib.com.vn
Tại Thái Nguyên, Việt Trì, Vĩnh Phúc: chị Trần Thị Hằng, email hang.trt@vib.com.vn
Hoặc gửi vào hòm thư chung: tuyendung@vib.com.vn) (trích nguyên văn)

p/s:Lần sau bạn vui lòng đọc kỹ các thông tin liên quan trước khi comment , :d

Em chào anh Hưng

Anh Hưng cho em hỏi chút ạ
Em ko học Ngân hàng, nhưng em đã có 3 năm kinh nghiệm làm chuyên viên marketing kiêm trợ lý Tổng giám đốc. Vậy có đủ điều kiện ứng tuyển ko anh. Biết rằng dân ngoại đạo là một bất lợi khi ứng tuyển tuy nhiên em tin rằng cùng với vốn kinh nghiệm tích luỹ, sự cầu toàn ham học hỏi và đặc biệt là chương trình đào tạo của ngân hàng thì ai cũng có thể làm được việc. Xin anh cho em ý kiến ạ

Anh Hưng cho em hỏi chút ạ
Em ko học Ngân hàng, nhưng em đã có 3 năm kinh nghiệm làm chuyên viên marketing kiêm trợ lý Tổng giám đốc. Vậy có đủ điều kiện ứng tuyển ko anh. Biết rằng dân ngoại đạo là một bất lợi khi ứng tuyển tuy nhiên em tin rằng cùng với vốn kinh nghiệm tích luỹ, sự cầu toàn ham học hỏi và đặc biệt là chương trình đào tạo của ngân hàng thì ai cũng có thể làm được việc. Xin anh cho em ý kiến ạ
Được em, về cơ bản sale cần ng nhanh nhẹn, có kiến thức chung về ngân hàng và nghiệp vụ ngân hàng (riêng nghiệp vụ sẽ đc ngân hàng đào tạo), có mối quan hệ bên ngoài nữa thì càng tốt.
Cứ mạnh dạn apply nhé, hiện VIB đang tuyển dụng. Chúc em may mắn!

Em cũng là dân ngoại đạo, hôm qua em có nộp đơn vào Techcombank trong đơn có một mục hỏi bạn có người thân hoặc bạn bè làm trong lĩnh vực ngân hàng không mà em không biết phải trả lời thế nào, em lại nghĩ theo chiều hướng tiêu cực nếu em trả lời là có thì sợ họ sẽ không có ấn tượng tốt với mình ( em có tới tận những 5 người họ hàng làm trong ngân hàng ) thế là em bỏ trống. Nhà mình có thể cho em biết giả thiết về cái mục đích họ hỏi như thế được không ạ?

Anh Hưng ơi e ứng tuyển vị trí Quản lý khách hàng thì tiêu đề mail ghi như thế nào hả a? và có cần ghi mã số vị trí ứng tuyển kh ạ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình cũng nộp Cv vị trí này lâu rồi, mà chẳng thấy gọi gì cả, cả thư trả lời tự động cũng ko có luôn, chẳng nhẽ bị loại từ vòng hồ sơ :(

Tùng kh nhận đc mail trả lời tự động thì chắc họ chưa nhận CV của bạn đâu, t cũng từng rơi vào tình huống này rùi,bạn thử gửi lại xem!

tớ gửi 3 lần vào 3 thời điểm khác nhau mà không hề có mail tự động trả lời, anh Hưng ơi, thế là sao ạ??? :(:(

Không biết còn hạn gửi ko ? vì trên website ko thấy thông tin tuyển dụng ở HN . Mình cũng gửi qua email nhưng ko có nhận đc auto reply :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet