VIB Cần tuyển dụng nhiều vị trí ARM, RM và một số vị trí Quản lý.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho em hỏi nơi làm việc ở đâu ạ? Hà Nội hay chuyển công tác theo yêu cầu của Ngân Hàng? Em muốn được làm việc tại Quảng Ninh thì có được chuyển k ạ? Em xin cảm ơn anh.
P/S: anh ơi thời hạn cuối nhận hồ sơ là bao giờ thế?em gửi ngày 11/04 thì còn được k?

Chào anh Hungviet.
vị trí ARM của VIB nhiều công ty nhân lực tuyển dụng lắm đúng ko anh, còn phần quy trình phỏng vấn thì ntn anh há, yêu cầu thì kinh nghiệm 1-3 năm, thực ra có yêu cầu cao hơn ko anh. ARM là hỗ trợ cho RM, RM là cấp bậc thăng tiến của ARM,
Anh chỉ em làm thế nào để trở thành RM của VIB với
Cảm ơn anh nhiều

thanks mọi người!

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

alo, có ai có form mẫu Cv xin việc tín dụng, ARM,RM vô ngân hàng vui lòng share cho mình một bản với, mình cảm ơn và hậu tạ sau phams.huong@yahoo.com

A hungviet oi
cho e hỏi sau khi được review xong thì gửi về địa chỉ mail nào ạ

em đã gửi CV cho anh vào email trên từ ngày 9/4, nay vẫn chưa nhận được phản hồi j cả. em rất mong sớm nhận được câu trả lời để em tự tin ứng tuyển vào VIB trong tháng 4 này. em cảm ơn anh

đã có bạn nào đc gọi phỏng vấn chưa? t2 này mình đi pvan này. Nhưng ko bit có phải thi nghiệp vụ ko nữa, chỉ thấy ng ta điện thoại là đến pvan:( chưa kịp hỏi j thêm :(

anh ơi cho em hỏi hạn tuyển là khi nào ạ!
bây giờ em gửi CV còn được không hả anh

Thông tin email đầu mối tuyển dụng

Với các vị trí trên, các bạn có thể gửi mail theo địa chỉ sau:
  1. Tại khu vực HN: chị Trần Thị Thùy Linh, email linh.trt@vib.com.vn
  2. Tại Vinh và Thanh Hóa: chị Nguyễn Thị Quỳnh Nga,, email nga.ntq@vib.com.vn
  3. Tại Thái Nguyên, Việt Trì, Vĩnh Phúc: chị Trần Thị Hằng, email hang.trt@vib.com.vn
Hoặc gửi vào hòm thư chung: tuyendung@vib.com.vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất