Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Các Bạn cho mình hỏi ở CN các bạn có đòi hỏi gắt gao chứng chỉ anh văn Toeic 420 không? CN mình gắt quá, lúc trước có một số bạn nói lập Topic cày toeic mà đâu hết rồi không biết? Hay thi có chứng chỉ hết rồi:(:(
"Agribank-420 TOEIC" bạn lên facebook search group này nhé.

Bạn tham gia group này nhé, đừng lo lắng quá. 420 cũng không phải quá khó đâu. Bạn nên bắt đầu ôn ngay bây giờ rồi sắp xếp thời gian để trước tết ta thi 1 lần, nếu không đạt thì ôn tiếp qua tết thi thêm 1 lần nữa. Lệ phí thi là 790k.

Các Bác ơi bên Agribank có phân biệt nhân viên hay chuyên viên không? Đợt tuyển dụng này là tuyển nhân viên hay chuyên viên? Vì Chị mình làm bên BIDV nói là nếu mà tuyển nhân viên thì đòi hỏi điều kiện thấp, và sau này còn phải thi 1 đợt để lấy chuẩn chuyên viên nữa. Bác nào có thông tin gì về vấn để này tư vấn giúp em cái. Thêm nữa là có Bác nào nhận việc chưa? Chứ CN Cà Mau chỗ em nói là đi khám sức khỏe+ vài cái chỉ số( Chất gây nghiện, thử máu, HIV..) nộp trước ngày 10/1/2015, rồi nghe đâu bảo là Trung ương yêu cầu các chi nhánh chốt danh sách nhân viên chuyển về trước ngày 20/1. Rồi đợi bổ nhiệm, thủ tục này kia chắc qua tết âm lịch mới đi làm quá. Thế thì rối quá, em xin nghỉ chỗ cty rồi, bây giờ không lẽ nằm đợi Agri sao???:(:(:(

Sao bác lại nghĩ bên cty cũ làm gì, cứ làm thôi, khi nào có quyết định hẳn hoi rồi bác hãy nghĩ có phải hơn k. E nghĩ chắc qua Tết âm luôn bác ạ. Năm nay chúc bác ăn Tết lớn :))))))))

Các bác cho e hỏi chút về vấn đề cam kết làm việc lâu dài với ạ. Làm việc lâu dài là có thời hạn k mấy bác? E bâng khuâng vấn đề này quá ạ :((

Các Bạn cho mình hỏi ở CN các bạn có đòi hỏi gắt gao chứng chỉ anh văn Toeic 420 không? CN mình gắt quá, lúc trước có một số bạn nói lập Topic cày toeic mà đâu hết rồi không biết? Hay thi có chứng chỉ hết rồi:(:(
Mình cũng chưa có :(( Sao người ta nói bổ sung trong thời gian thử việc được mà nhỉ?

Có bạn nào cho mình xem cái mẫu đơn xin việc trong hồ sơ với ak!:D:D:D
Bạn nào tự viết thì cũng đăng cho mình tham khảo với.
P/S: Bạn nào chi nhánh Nam Định cho mình làm quen nhé :):):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên