Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

UOTE="Trai Động Lắc, post: 818214, member: 174227"]công khai cộng luôn 30đ cho con em dâu rễ luôn mới ghê =)) dư luận phản ánh quá nên bỏ, mà ko biết có công ngầm ko đây =))

đừng có chụp mũ, phán liều chỗ nào? ko làm ở agri, nhưng nghe người làm agir nói ko đc à?
Bình thường TW 5 chai, chi nhánh thưởng riêng, mấy bữa trc xử vụ đại án 2k tỷ, dính phốt nhiều quá nên nó chưa dám công bố mức thưởng thôi =))
mà bác té chỗ khác mà hóng thưởng đi chứ, bon chen trong này khoe hoài làm j thế :v
em cũng làm bank nhỏ thôi, thưởng cũng ko có nhiều như agri, nên ko thèm hóng đâu =))[/QUOTE]
Bác nghĩ sao bảo vụ 2k tỷ kia ảnh hưởng đến thưởng của agribank .Nói cho bác biết vụ này bị từ lâu rồi,có điều bây giờ mới xử thôi.Còn bác bảo vụ mấy nghìn tỷ ảnh hưởng đến thưởng của anh em agr thì bác nhầm to rồi.Bác làm bank gì kệ bác,em làm agr em có quyền hóng thưởng khoe gì chứ.Ai làm agribank những ngày này chỉ chờ mỗi thưởng thôi,như thế mà gọi là khoe thì em cũng chịu bác.

Thứ 2 tức 28/12 mọi người chờ nhé, ngày đó chính xác đăng website, qđ trình tổng giám đốc r, goodluck mọi ng, chúc mừng những ai đỗ nhé, mọi ng còn lại lạc quan chiến đấu tiếp nhé
Năm 2016 sắp đến hi vọng sẽ khởi sắc với tất cả mọi người !
Em xin trích dẫn lại ko topic loãng chạy hết thông tin :))))))))))))

Hóng mãi chả thấy kết quả nên mình bỏ hóng về làm lạp sườn với thịt trâu sấy bán kiếm xiền tiêu tết lun. Bác nào có nhu cầu k e ship hàng nào!

Đọc nghe mai có KQ đt lên ng lớn nhất CN mih thi thì nói chưa bik gì....Ko bik mấy bác nghe tin ở đâu chứ CN hỏi thì chẳng ai bik cái gì??thôi cũng mong mai có cho xong...(^_^)
Chi nhánh là nơi ra quyết định tuyển dụng mà chi nhánh còn chưa biết thì kiểu này chắc lây sang năm 2016 thật.

Chi nhánh là nơi ra quyết định tuyển dụng mà chi nhánh còn chưa biết thì kiểu này chắc lây sang năm 2016 thật.
Đọc còm của bác e hơi buồn tuy nhiên
Hội sở mới bít thôi bạn :)
Thứ 2 tức 28/12 mọi người chờ nhé, ngày đó chính xác đăng website, qđ trình tổng giám đốc r, goodluck mọi ng, chúc mừng những ai đỗ nhé, mọi ng còn lại lạc quan chiến đấu tiếp nhé
Năm 2016 sắp đến hi vọng sẽ khởi sắc với tất cả mọi người !
E tin bác này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back