Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

@thanhthanh8292 sau một hồi suy nghĩ thì xóa comment cũ và trả lời bạn thế này.
Hạch toán bằng đồng nào thì trả bằng đồng ấy :) :D. Tớ cũng không chắc. Mới đầu nghĩ là sẽ liên quan đến 4711, 4712 nhưng mà đấy là kinh doanh ngoại tệ thôi, còn cái này tiết kiệm chắc chỉ dùng đến 1031 với 4222 thôi nhỉ
Các anh chị đi làm rồi giải đáp giúp bọn em với ạ
gửi bằng tiền nào thì lãi là loại tiền đó.ngoài ra KH có thể đổi sang tiền VN luôn nếu muốn ⌒.⌒

Đến chiều cao mà còn không trung thực thì sau này ko biết làm ngân hàng có trung thực không? những ai gian dối về chiều cao thì loại là xứng đáng
anh cho em hoi. như em học tài chính ngân hàng nhưng đăng ký thi kế toán có được ko. vì em đã có hơn 3 năm kinh nghiệm làm nhân viên kế toán tại agr tại huyện rồi nên em đăng ký kế toán ko biết được ko anh

anh cho em hoi. như em học tài chính ngân hàng nhưng đăng ký thi kế toán có được ko. vì em đã có hơn 3 năm kinh nghiệm làm nhân viên kế toán tại agr tại huyện rồi nên em đăng ký kế toán ko biết được ko anh
hình như là ko đc đâu. t học kêa toán hvnh họ bảo chỉ đc đk kế toán ko đc nhảy sang tín dụng đâu.học ngành nào phải đk đúng ngành đấy.tốt nhất c nên hỏi chi nhánh đó để biết rõ hơn

Bạn thì đúng là COCC rồi, bạn vào để O vs C ra mà. Còn em bạn chỉ là ECCC (em chị cháu cha) thôi
Mình tin là em bạn chắc cmn suất rồi, chị giỏi tn cơ mà
Chữ "em" đứng sau chữ "con" trong từ 'Con em cán bộ" mà chắc suất rồi thì ae giải tán đi nhé
Vậy 1 thí sinh không có bất kỳ quan hệ với người trong Ngành thì sao bạn???năm 2009 tôi cũng đi thi như bao thí sinh và đỗ 1 cách bt..hi vọng tôi và bạn k gặp nhau tại phòng thi :)) khi các bạn chỉ dựa vào đám đông để phát biểu thì bạn cũng chỉ như đám đông mà thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên