Ôi trời,
Q/lý RR Tín dụng có hơn 40 mống, KHDN có hơn 40 mống, C/sách TD gần 20 mống...:)) rất đông vs hung hãn

Lên tiếng mãi mà ko thấy ai trả lời! Ko biết đợt thi chiều 31/05 có ai được gọi chưa các bạn ơi?

Có ai được gọi chưa? Tớ cũng thi đây nhưng chưa thấy gì??? Sao sáng PV từ tám hoánh nào rồi mà chiều còn chưa có lịch PV nhỉ? Hay mình tạch?

Có ai được gọi chưa? Tớ cũng thi đây nhưng chưa thấy gì??? Sao sáng PV từ tám hoánh nào rồi mà chiều còn chưa có lịch PV nhỉ? Hay mình tạch?

hôm đi thi thấy chị trông thi bảo trượt hay đỗ thì cũng có email, mấy ngày nay ngồi check mail mãi T_T, dù là trượt hay đỗ thì có sớm để đỡ sốt ruột nào :-<

Hôm thứ 6 mình đã đi PV buổi sáng vị trí QTRR rồi; n_d_unbreaable bạn PV vị trí gì đó? Cả ngày thứ 6 PV 21 người thi QTRR; ko rõ lịch PV CSTD và KHDN ntn; về muốn comment nhưng ko hiểu link group này trôi tuộtđi đâu; khoảng 2 tuần sau khi pv sẽ có kết quả cuối cùng; tớ thấy chị ở phòng nhân sự bảo thế

Hôm thứ 6 mình đã đi PV buổi sáng vị trí QTRR rồi; n_d_unbreaable bạn PV vị trí gì đó? Cả ngày thứ 6 PV 21 người thi QTRR; ko rõ lịch PV CSTD và KHDN ntn; về muốn comment nhưng ko hiểu link group này trôi tuộtđi đâu; khoảng 2 tuần sau khi pv sẽ có kết quả cuối cùng; tớ thấy chị ở phòng nhân sự bảo thế
Bạn ơi, bạn cũng thi chiều ngày 31/05 mà đã được gọi PV rùi ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên