Vietcombank VCB Chi nhánh Sóng Thần tuyển dụng vị trí tín dụng, GDV, Kế toán, Marketing. hậu mãi, quảng bá sản p

chỉ có hỏi vậy thôi hả bạn? bạn nộp xong rồi về luôn hả? co thông tin gì nữa không?mà mình nghe nói vcb sóng thần toàn nhận người quen biết vào làm phải không? thấy nản quá
Chị bên nhân sự hỏi câu đầu tiên là em học trường nào, sau đó kiểm tra hồ sơ xem đủ chưa, rồi bảo sẽ liên lạc lại khi đủ yêu cầu Ngân hàng đưa ra, không trả lại hồ sơ bị loại.

Thi viết tập trung 23 Chi nhánh: TP.HCM, Bình Tây, Bình Thạnh, Bến Thành, Kì Đồng, Nam Sài Gòn, Phú Thọ, Quận năm, Tân Bình, Tân Định, Thủ Đức, Vĩnh Lộc, Vũng Tàu, Bình Dương, Sóng Thần, Khu CN Bình Dương, Đồng Nai, Biên Hòa, Nhơn Trạch, Long An, Tiền Giang, Tây Ninh, Đà Lạt.

Thí sinh chỉ được nộp hồ sơ tại một trong số các Chi nhánh nói trên, hồ sơ nộp từ hai Chi nhánh trở lên sẽ bị loại.
thế này là sao các bác nhỉ?
nộp hồ sơ thì ở sóng thần, còn chuyện 23 chi nhánh kia là thế nào nhỉ?

Thi viết tập trung 23 Chi nhánh: TP.HCM, Bình Tây, Bình Thạnh, Bến Thành, Kì Đồng, Nam Sài Gòn, Phú Thọ, Quận năm, Tân Bình, Tân Định, Thủ Đức, Vĩnh Lộc, Vũng Tàu, Bình Dương, Sóng Thần, Khu CN Bình Dương, Đồng Nai, Biên Hòa, Nhơn Trạch, Long An, Tiền Giang, Tây Ninh, Đà Lạt.

Chuẩn bị thi sao??? Ai làm Vietcombank cho thông tin cái coi :)

hix, nói cho a e biết mấy chi nhánh khác có tuyển tập trung k với các bạn làm VCB :( Chứ bao nhiêu đem dồn xuống Bình Dương hết, mai mốt trên SG tuyển nhe răng moh khóc ak (_ _)"

Không có miêu tả công việc chi tiết nhỉ. Có ai biết vị trí marketing cụ thể nhiệm vụ là làm gì không? Liệu có phải sales?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên