BIDV Trường Đào tạo cán bộ BIDV tuyển dụng cán bộ năm 2012 [22.08-23.08.2012]

nếu thu thế này chắc là mình không có cơ hội qua vòng hồ sơ rùi vì thấy bạn nào cũng trên 8 phẩy còn mình mới được 7.96…huhu..có bạn nào biết tiêu chuẩn tuyển chọn hồ sơ như nào không?????????????

mọi người có biết nghiệp vụ là thi j khổng? tất cả các vị trí thi cùng 1 dề nghiệp vụ ah?

mọi người có biết nghiệp vụ là thi j khổng? tất cả các vị trí thi cùng 1 dề nghiệp vụ ah?
Nghiệp vụ sẽ không thi sâu như đợt thi tuyển tập trung vừa rồi & đợt tuyển BIDC mà sẽ thi nhiều về kiến thức chung, kiến thức về đào tạo nữa. Còn các vị trí khác nhau có thể đề nghiệp vụ sẽ khác nhau, do đặc thù của các vị trí khác nhau mà.
P/s: mình hóng được như thế;))

Nghiệp vụ sẽ không thi sâu như đợt thi tuyển tập trung vừa rồi & đợt tuyển BIDC mà sẽ thi nhiều về kiến thức chung, kiến thức về đào tạo nữa. Còn các vị trí khác nhau có thể đề nghiệp vụ sẽ khác nhau, do đặc thù của các vị trí khác nhau mà.
P/s: mình hóng được như thế;))
kiến thức về đạo tạo là j thế? sợ hãi ing...

có bạn nào đã từng thi các năm trc không? chia sẻ cho mọi người ít kinh ngiệm

kiến thức về đạo tạo là j thế? sợ hãi ing...
Thì bạn ứng tuyển vào vị trí giảng viên chẳng hạn, thì ngoài kiến thức chuyên môn nghiệp vụ còn cần kiến thức về quản lý đào tạo, kỹ năng sư phạm... để đáp ứng yêu cầu công việc, do đó có thể đề thi sẽ xoáy vào những cái mà "công việc cần".
P/s: Quan điểm cá nhân thôi bạn nhé, vì mình cũng chưa thi bao giờ:D

có ai dc thông báo gì chưa nhỉ? hôm mình đi nộp chị thu hso bảo 1/9 thi viết e nhé :(((((( thế k dc về quê nghỉ lễ hả >"<

có bác nào nhận được điện thoại gọi chưa thế, t hóng hớt thấy bảo hnay sẽ gọi cho các thí sinh mà, ko biết có lọc hồ sơ ko nữa????

tớ chẳng thấy gì cả:( hay là tớ tạch nhỉ:( hôm đấy đi nộp, có bạn nam đẹp zai nộp cùng vị trí mà bạn ấy được taanj8.49/10 lận, huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên