mình nghe các anh chị no'i co đóng tiền phí mà còn không chắc duox nhận sau 3 tháng học và thử việc

co' đóng tiền không bạn
h này còn chưa ngủ ah tocdep36 :D... tưởng mình là người cuối cùng còn thức ởforum chứ..
chưa biết nữa.. chắc pv rồi hỏi..
Topic tienphongbank này có vẻ điều hiu dù chỉ tiêu QHKH lên đến 200 :(
Hồi tưởng cách đây 2 tháng thi TECH và BIDV 2 cái thớt thảo luan sôi động lắm. nhưg cuối cùng có kẻ thắng người thua. Im lặng rút lui:p

h này còn chưa ngủ ah tocdep36 :D... tưởng mình là người cuối cùng còn thức ởforum chứ..
chưa biết nữa.. chắc pv rồi hỏi..
Topic tienphongbank này có vẻ điều hiu dù chỉ tiêu QHKH lên đến 200 :(
Hồi tưởng cách đây 2 tháng thi TECH và BIDV 2 cái thớt thảo luan sôi động lắm. nhưg cuối cùng có kẻ thắng người thua. Im lặng rút lui:p
ờm. mốt mình phỏng vấn.
bạn co pvan không??

Mình trúng tuyển vào vị trí Giao dịch viên TPBank chi nhánh Hải Phòng. Mà vẫn chưa thấy họ gọi đi làm, đến nay chờ được 2 tuần rồi. Có khi nào ngân hàng cũng kiêng thang 7 không? Mình có nghe nói mọi người bảo trúng tuyển qua mail thì không xác thực. Nhưng bạn mình cũng đi phỏng vấn, sau đó họ gửi mail từ chối thẳng chứ không nói trúng tuyển hứa hẹn gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
ờm. mốt mình phỏng vấn.
bạn co pvan không??
hôm qua a nhận mail thông báo 2:10 PM ngày 7/8 tại hs quận 5 , sáng nay nhận tin nhắn thông báo là 12:00 AM ngày 8/8 nhưng check mail thì không thấy thông báo thay đổi gì =_____= thế tin nào là chính xác đây..........:( em có bị thế ko :(

hôm qua a nhận mail thông báo 2:10 PM ngày 7/8 tại hs quận 5 , sáng nay nhận tin nhắn thông báo là 12:00 AM ngày 8/8 nhưng check mail thì không thấy thông báo thay đổi gì =_____= thế tin nào là chính xác đây..........:( em có bị thế ko :(
em co' mail xac nhan doi lịch ak. nhưng không nhắn tin.
mai em lên thớt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back