có bạn nào ở Đà Nẵng được TP gọi ko nhỉ? Thấy toàn mấy bạn ngoài HN với trong HCM

Vị trí này là bán hàng qua điện thoại phải ko các bạn? Sản phẩm chính hình như là tín chấp à

các anh chị cho e hỏi vị trí trợ lý QHKHCN và nhân viên QHKHCN khác nhau thế nào, công việc cụ thể từng vị trí là gì đc k ạ. em mới năm cuối, đang tìm hiểu nhưng đọc yêu cầu của ngân hàng vẫn chưa hiểu lắm. Có anh chị nào có kinh nghiệm tl giúp em với ạ. Em cám ơn !!!

các anh chị cho e hỏi vị trí trợ lý QHKHCN và nhân viên QHKHCN khác nhau thế nào, công việc cụ thể từng vị trí là gì đc k ạ. em mới năm cuối, đang tìm hiểu nhưng đọc yêu cầu của ngân hàng vẫn chưa hiểu lắm. Có anh chị nào có kinh nghiệm tl giúp em với ạ. Em cám ơn !!!
mình cũng có thắc măc như bạn và cũng có tìm hiểu ở 1 vài topic ở ub này ^^. trợ lý QHKH thì làm những cv giúp cho CVQHKH như bạn có thể đọc ở những topic tuyển trợ lý CVQHKH có ghi rõ công việc cụ thể: ..chuẩn bị lịch..theo dõi khách hàng..lên kế hoạch...
Còn nhân Viên QHKH thì cấp cao hơn, cao hơn nữa là CVQHKH. công vc cụ thể đều yêu cầu ở mỗi tin tuyển dụng bạn có thể tham khảo rất nhiều ở topic việc làm.:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên