Chào mọi người. Em là thành viên mới :D. Rất vui vì được gia nhập công đồng UB và trao đổi với các anh chị và các bạn. Ngày mai có ai đi thi test ko ạ. Không thấy mọi người nói về Đề thi lắm nhỉ :).

Chào mọi người. Em là thành viên mới :D. Rất vui vì được gia nhập công đồng UB và trao đổi với các anh chị và các bạn. Ngày mai có ai đi thi test ko ạ. Không thấy mọi người nói về Đề thi lắm nhỉ :).
bạn đi test về chưa?

Mình vừa thi sáng nay đây. Đề chỉ khó phần thi IQ thôi, mình đa số khoanh cho đủ :(. Mà NH này bắt học việc 6 tháng với cả đóng tiền đào tạo thì căng quá :((

hạn chót là 15/08 mà đã thi rùi ah mấy bạn, hic. mình mới nộp không biết đã là trễ chưa?

Nhưng Ngân hàng bảo đánh số theo thứ tự ưu tiên mà c. Gõ gg mà cũng k đc kia, có ai biết chỉ giáo bọn e với ạ. Mà c hôm nào thì test thế? Ôn luyện tốt nha, m nghe bảo môi trường bên TPBank tốt lắm đấy, m cũng thích :p:p
Tớ đánh dấu X, sau đó ghi 1 và 2 vào bên cạnh ô trống ấy :p :p, tớ được TPbank gọi 1 lần cơ mà vị trí bán hàng qua điện thoại tớ không thích lắm :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên