Bạn ơi, theo mình thì cty hay nh tuyển cũng có điểm chung là đủ hồ sơ rồi họ gọi. mình nộp sớm, nên gọi đi test hôm 13/9 vị trí này rồi, t7 này pv rồi. Chắc hết hạn rồi đó bạn. Mình thi ở HCM
Chắc ở Xì gòn họ gọi trước, Hn chắc chưa gọi vì chưa thấy thím nào lên tiếng cả ;)

Tổng hợp 100 câu đó bạn, mình nhớ IQ 20 câu, tiếng anh 30 câu, 50 câu nghiệp vụ. Nghiệp vụ vs tiếng anh thì cơ bản là ok, còn IQ thì thôi rồi lượm ơi. Đọc cmt thấy FPT là cổ đông lớn của TP Bank, hèn chi IQ khó kinh khủng.
Trên diễn đàn có 1 bài được show đó, mấy bạn coi thử, cứ học theo hương' đó thì vào test chắc sẽ ok. Mình đc 62/100 dù đã ôn nhiều và xem đề IQ trươc'

Tổng hợp 100 câu đó bạn, mình nhớ IQ 20 câu, tiếng anh 30 câu, 50 câu nghiệp vụ. Nghiệp vụ vs tiếng anh thì cơ bản là ok, còn IQ thì thôi rồi lượm ơi. Đọc cmt thấy FPT là cổ đông lớn của TP Bank, hèn chi IQ khó kinh khủng.
Trên diễn đàn có 1 bài được show đó, mấy bạn coi thử, cứ học theo hương' đó thì vào test chắc sẽ ok. Mình đc 62/100 dù đã ôn nhiều và xem đề IQ trươc'
t cũng test hôm 13. h im luôn... k biết kq là gì! oải thiệt!

ơ bạn, chắc là rớt rồi đó, mìh thông báo đi pv hôm t7 vừa rồi, 27/09, pv bên LêHồng Phong, trực tuyến ngoài Hà Nội

đây, pv 27/9 đang đợi kết quả đây, a có mail thông báo cho mọi ng biết nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back