Mọi người xem lại đi vẫn ok mà :D rất vui khi có nhiều bạn muốn tham dự vào tpb :D chuẩn bị cho đẹp zai sắp lên tivi rồi :D 2h bên đài qua quay hé hé
Bác Ken Anh có thể trả lời cho mọi người về vấn đề đào tạo không bác, khá nhiều thông tin năm 2013 đa số phải đóng hơn 13tr để học, còn năm 2014 nghe bảo là 3tr và trừ vào tiền lương. Vậy giờ đào tạo của tpbank là theo hướng nào hả bác

Có bác nào ở thớt này pv sau test trên Hội Sở r ko? Có kq j chưa ạ? Nếu ai có thông tin j thì ới nhau tiếng nhé. Tks các bác:d

Có ai nhận được kết quả pv GDV tuần trước ở Lý Thường Kiệt chưa ạ? :(

Mình trúng tuyển GDV ở Hải Phòng mà 2 tháng rồi chưa đc TPBank gọi đi làm. Mình có hỏi thì bên nhân sự bảo đang sắp xếp. Nản lắm, mất công háo hức được đi làm.
Mình có nghe nói dạo này ngân hàng có tuyển nhân sự nhưng chỉ tuyển cho có chứ ko nhận vào làm. Đã thế thì họ cho mình trượt còn hơn. Chứ kêu trúng tuyển rồi cho mình hy vọng suốt 2 tháng trời thế này, lỡ bao nhiêu dự định của mình
Bạn nhận được offer chưa?
Mình cũng chờ 2 tháng rồi, gọi lên nhân sự thì họ bảo trúng tuyển, chờ gửi offer nữa. Mà mình chờ 2 tháng k thấy động tĩnh gì, thà bảo rớt hay chờ bao lau chứ như này

Hôm nay mình cũng đi thi test GDV Hải Phòng đây ,nghe thông tin về ngân hàng này thấy nản quá, thui đi thi cho vui vậy @@ chả hi vọng gì

Bác Ken Anh có thể trả lời cho mọi người về vấn đề đào tạo không bác, khá nhiều thông tin năm 2013 đa số phải đóng hơn 13tr để học, còn năm 2014 nghe bảo là 3tr và trừ vào tiền lương. Vậy giờ đào tạo của tpbank là theo hướng nào hả bác
Bạn nói thêm về chi phí đào tạo dc không bạn, mình nghe nói sau khi hoàn thành khoá dt mà không đạt sẽ phải hoàn lại phí, vậy đánh giá theo chỉ tiêu nhành đưa ra hay làm bài text để đánh giá và thong thường gửi offer sau bao lâu sẽ có thư mời nhận việc chính thức vậy? Bạn chia sẻ cho mnguoi cùng nắm rõ nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên