Sao mình nộp NH này chả bjo dc goi T.T
Mình nộp 3 lần được gọi 3 lần luôn đó, lần 1 MB gọi , nhưng vì mới ra trường nhát quá , đến ngày phỏng vấn sợ quá không dám đến, ở nhà luôn. Lần 2 là SHB gọi thì đến được vòng thi viết Nghiệp Vụ GDV nhìn được cái đề rồi rớt. Lần 3 là ACB gọi, lần này có kinh nghiệm rồi , ko biết có gặp điều gì khó khăn hơn ko !
Nếu bạn cần mình gửi CV cho bạn xem thử, mình thì chưa từng đi làm ở đâu nhiều, chỉ có kiến tập, thực tập vị trí GDV 2 lần , rồi đi làm ở trung tâm anh văn nửa năm, kinh nghiệm có nhiêu đó thôi đó. Thấy cũng may mắn vì được họ gọi.

Mình nộp 3 lần được gọi 3 lần luôn đó, lần 1 MB gọi , nhưng vì mới ra trường nhát quá , đến ngày phỏng vấn sợ quá không dám đến, ở nhà luôn. Lần 2 là SHB gọi thì đến được vòng thi viết Nghiệp Vụ GDV nhìn được cái đề rồi rớt. Lần 3 là ACB gọi, lần này có kinh nghiệm rồi , ko biết có gặp điều gì khó khăn hơn ko !
Nếu bạn cần mình gửi CV cho bạn xem thử, mình thì chưa từng đi làm ở đâu nhiều, chỉ có kiến tập, thực tập vị trí GDV 2 lần , rồi đi làm ở trung tâm anh văn nửa năm, kinh nghiệm có nhiêu đó thôi đó. Thấy cũng may mắn vì được họ gọi.
Ủa bạn ơi=.= Mình đang nói NH TPbank k phải NH khác bạn à :))

Mình có đề nè ,mà share làm sao , chép hết lên đây à ? Thi trắc nghiệm 25 câu và tự luận, trong đó có trắc nghiệm tiếng anh. làm trong 45 phút.
bạn ơi cho mình hỏi thi tự luận là thi ntn zạ bạn?...bạn share giúp mình để thi vs đc k?....inh dự tuyển GDV tại TP.HCM ngày 21/5 mà k bjt s T.T

Có ai thi test r cho mình hỏi thi tự luận là thi những gì vậy ạ.....ngày mai mình thi mà chưa ôn gì cả T.T

các bạn ơi cho mình hỏi mục 6 các thông tin khac về kế hoạch phát triển 3-5 năm tới đánh số như thế nào ạ. thanks nhiều ạ

Các bạn ơi, cho mình hỏi là khi nộp đơn mình ghi tiêu đề email như người ta hướng dẫn. Còn nội dung email mình có ghi gì không hay là để trống vậy ạ?

Các bạn nộp cv đợt 1/6 này có ai được gọi đi test chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên