Chắc ai có kinh nghiệm r thì pv luôn ko qua test nữa, thế bác nào cho e hỏi xíu, họ pv là pv những gì vậy ạ? Bác nào đi pv r thì rì viu cho e xin ít thông tin với ạ. Tks các bác:D
Cũng hỏi như bình thường mấy câu cơ bản thôi bạn ạ: Giới thiệu bản thân, tại sao lại nghỉ việc chỗ cũ, hỏi chi tiết về công việc trước đây, có biết gì về bảo lãnh? Bảo lãnh tiền tạm ứng?... Nói chung phỏng vấn như là tâm sự thôi bạn ạ :)

Mình vừa được báo đỗ, có bạn nào cũng thế ko? Mình ok đi làm vào 1/11 rồi, cơ mà mức lương hơi thấp, chả nhẽ lại thỏa thuận lương bằng điện thoại @@

QUOTE="pretty_lotus_840, post: 700957, member: 22640"]Mình vừa được báo đỗ, có bạn nào cũng thế ko? Mình ok đi làm vào 1/11 rồi, cơ mà mức lương hơi thấp, chả nhẽ lại thỏa thuận lương bằng điện thoại @@[/QUOTE]

Chúc mừng bạn nhé! Bạn đc offer mức lương bn? Mà thời gian đào tạo, thử việc ntn hả bạn?

Lương chính 5tr7, phụ cấp ăn trưa & son phấn thì lên 6tr5, trừ bảo hiểm chắc còn được hơn 6tr tẹo @@ Mình chỉ thử việc 2 tháng thôi, ko cần đào tạo. Cơ mà cũng vừa được VPbank gọi vị trí cv xử lý tín dụng KH SME, lương là 7tr+phụ cấp 800k. Hic. Mình nên chọn cái nào đây. Ko thích VP lắm vì nghe nói bóc lột @@

Lương chính 5tr7, phụ cấp ăn trưa & son phấn thì lên 6tr5, trừ bảo hiểm chắc còn được hơn 6tr tẹo @@ Mình chỉ thử việc 2 tháng thôi, ko cần đào tạo. Cơ mà cũng vừa được VPbank gọi vị trí cv xử lý tín dụng KH SME, lương là 7tr+phụ cấp 800k. Hic. Mình nên chọn cái nào đây. Ko thích VP lắm vì nghe nói bóc lột @@
Ấy ơi t hỏi chút, c đã có kinh nghiệm gì chưa, t hôm trc test nay đc gọi đi phỏng vấn mà lo quá vì t chưa có kinh ng, ấy đi trc chia sẻ tớ với, cảm ơn nhiều :)

VPB áp lực lắm đó bạn ơi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back