Topic tổng hợp kinh nghiệm phỏng vấn vào BIDV

Mạn phép lập topic này vì ngày biết điểm đã cận kề, ai tự tin vào vòng trong hoặc ai đã có kinh nghiệm pv vào BIDV thì chia sẻ cho mọi người nữa. Tự tin để ôn tập trước sẽ có kết quả tốt. Mặc dù m tự tin nhưng kết quả chưa chắc đã như mong muốn nhưng vẫn muốn lập topic này, các bạn đừng ném gạch nha:">
Không chuẩn bị có nghĩa là bạn chuẩn bị cho sự thất bại!!!

Đợt này vụ lão Kiên hot thế chắc cũng hỏi xoáy đáp xoay về ông này đầy =))

sáng nay mình mới đi pv ở chi nhánh TPHCM, ko có 1 câu nghiệp vụ nào hết:giới thiệu bản thân, các hoạt động e tham gia, sở trường của e, e giỏi ca hát hok, đá banh dc hok, zí 1 câu tiếng anh nữa, what do u know about BIDV , :(((

sáng nay mình mới đi pv ở chi nhánh TPHCM, ko có 1 câu nghiệp vụ nào hết:giới thiệu bản thân, các hoạt động e tham gia, sở trường của e, e giỏi ca hát hok, đá banh dc hok, zí 1 câu tiếng anh nữa, what do u know about BIDV , :(((
trả lời tốt không bạn

cũng dc bạn à, mà câu tiếng anh mình trả lời hok tốt, hỏi nhanh lắm, mỗi ứng viên chưa tới 5', có bạn thì dc hỏi: important thing in ur life, important thing in ur job

hội đồng tuyển dụng chỗ mình đông lắm, chéc dc chục người á, đưowc cái họ thân thiện, nên hok bị áp lực

Tớ nghĩ không phải CN nào cũng như thế, số lượng gửi gắm cũng chỉ có hạn mà thôi. Ngân hàng vẫn cần rất nhiều người có tài năng thật sự để làm việc chứ. Cố lên các bạn nhé, đừng nản lòng!

Mình thích cách suy nghĩ của bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back