Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,040
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ek, cái này k tính là spam được, người ta hỏi mình trả lời mà ;) ;)
Đang ngâm cứu cái MB, mà thứ 2 đi nộp hs, k bit họ có cho đi thi k nữa :)) :)) Thứ 2 là mình tạm biệt topic này, tại vì nge đồn thứ 2 có kết quả rùi. Vào cũng chả bit làm gì :D:D

Ek, cái này k tính là spam được, người ta hỏi mình trả lời mà ;) ;)
Đang ngâm cứu cái MB, mà thứ 2 đi nộp hs, k bit họ có cho đi thi k nữa :)) :)) Thứ 2 là mình tạm biệt topic này, tại vì nge đồn thứ 2 có kết quả rùi. Vào cũng chả bit làm gì :D:D

Đợt này ở Huế tuyển dụng nhìu nhỉ, có cơ hội nhiều đó kaka ;)) ;))
Nghe đồn là thứ 2 à, có khi lại là thứ 3, mà ko chừng là thứ 4, mà cũng có thể là thứ 5,...trường hợp bất khả kháng là thứ 6.......haha:)) :))
Và chúng ta lại đợi đến tuần sau nữa =)) =))

Thế từ thứ 2 k vào topic này cho nó bình yên, tuần sau bế quan tỏa cảng ;) ;) Ngâm cứu đi thi mấy bank khác, mà mấy bank một là ưu tiên nam, hai là yêu cầu kinh nghiệm. Nên sợ ôn mà họ k cho mình đi thi a, kiểu này có đập đầu vào gối thui =)) =))
Tuyển nhiều mà có đúng chuyên ngành đâu, như kho bạc vs thuế, thấy thi k thui đã mệt, chả có tài liệu chi cả nơi :( :( NHNN thì tuyển có một em thui, nên k dám bon chen thi cái này :D:D
P/s: Là sao hả will mild, tuần sau quyết tâm k vào thiệt lun ;) ;)
MẤy bạn đừng có quote mình, mình trả lời lại thì mất công bị spam :">:">
Chúc mấy bạn có kết quả như ý ;) ;)

bế quan sang tuần chuẩn bị hồ sơ NHNN, Kho bạc nhà nc, thuế... Nhưng mình vẫn có một niềm hy vọng lớn lao là sẽ pass, gắn bó, và phấn đấu phát triển cung Vietinbank...

Thế từ thứ 2 k vào topic này cho nó bình yên, tuần sau bế quan tỏa cảng ;) ;) Ngâm cứu đi thi mấy bank khác, mà mấy bank một là ưu tiên nam, hai là yêu cầu kinh nghiệm. Nên sợ ôn mà họ k cho mình đi thi a, kiểu này có đập đầu vào gối thui =)) =))
Tuyển nhiều mà có đúng chuyên ngành đâu, như kho bạc vs thuế, thấy thi k thui đã mệt, chả có tài liệu chi cả nơi :( :( NHNN thì tuyển có một em thui, nên k dám bon chen thi cái này :D:D
nếu thứ 2 có kq thì cũng chẳng có ai vào nữa đâu,mấy đứa ít vào cứ bày đặt kêu ca,chứ thực ra vẫn ngồi hóng hớt bên ngoài đó :-j
p/s: viết đúng tên của người ta 1 lần coi :-w,thôi,cứ bế đi :)).chúc may mắn có duyên ắt gặp lại ở 1 web nào đó ,mục này cũng hoàn thành nhiệm vụ rồi cho nên đứa nào nói spam chẳng qua là kẻ ích kỉ mà thôi,chào thân ái và quyết thắng nhá các b :!

bế quan sang tuần chuẩn bị hồ sơ NHNN, Kho bạc nhà nc, thuế... Nhưng mình vẫn có một niềm hy vọng lớn lao là sẽ pass, gắn bó, và phấn đấu phát triển cung Vietinbank...
bạn khuattuyen thi chi nhánh nào thế, đợt rồi pv ok chứ? nghe bạn nói chắc nằm ở top đầu pv thì tình hình có vẻ khả quan hơn :)

Tài liệu thuế thì bên box thi thuế có đó, còn Kho bạc thì mình ko nộp nên ko tìm hiểu *chi nhánh mình ko thi mà xét tuyển,èo cái này là dành cho cocc thôi*
Đời ko như là mơ :p

Yên tâm đi kaka , bi h có trao đổi thi thố gì đâu mà sợ spam ;)) ;))
Đợt trước do tám tào lao nên mới bị tuyên dương đó thôi...mà chắc phải đề nghị box này trao bằng khen cho những ai năng nổ nhất chứ nhỉ :)) :))

bạn khuattuyen thi chi nhánh nào thế, đợt rồi pv ok chứ? nghe bạn nói chắc nằm ở top đầu pv thì tình hình có vẻ khả quan hơn :)

Mình chi nhánh Quang Trung, 5/15 phỏng vấn cũng bình thường nhưng đc cái mình là 1/3 bạn trai, ko bít có đc ưu tiên gì ko??? ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên