Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,045
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
kaka thi về sao thế ?
ek, bạn thuybank lội mấy pết trước đọc đi, mình mà post thêm vài bài nữa sợ bị ad nói lắm :">:">
đợt trước bị nhắc nhở vì spam rùi :">:">
k hi vọng gì cả, đợi chờ nhận lời cảm ơn ;) ;) bạn thế nào, ok chứ?

@to Thực:

mình thi mỗi Vietin thui. BIDV nghe hoành tráng quá nên sợ. Hi hi. COn bạn mình bằng đỏ chót, hơn mình 0.02 mà bị chê điểm thấp nên mình nản, hok nộp. Lúc sáng Pv đầu tiên có bị xoay nhiều không, bạn chắc là nam nhỉ,được ưu tiên rùi đó. Mình nghe nói chậm nhất là 1 tháng, nhanh nhất là 10 ngày sẽ có kết quả. Cái đó là mình nghe giang hồ đồn, hok biết có đúng không nữa!

Vậy à, mình trả lời cũng ổn. Bạn có nộp hs ra NHNN không? Mình có thi BIDV nhưng chưa biết điểm nơi, nghe mấy bạn nói có rồi nên thấy lo lo. Chi nhánh Quảng Trị mình bên vietin vào pv có 18ng, lấy 4ng.Bạn cố gắng lên, chắc điểm của bạn đứng khoảng thứ 10/18, nếu muốn biết chính xác thì vào đây mà hỏi chị Vân Anh.hihi http://webkinhte.com/forum/showthread.php?t=5579&page=943

ek, bạn thuybank lội mấy pết trước đọc đi, mình mà post thêm vài bài nữa sợ bị ad nói lắm :">:">

ko biết thế nào kaka à, ai cũng như nhau, khi pv thì nhận được câu trả lời là anh chị rất thân thiện và cởi mở nên ko biết là mình trả lời như thế đúng hay sai, cơ mà mình đứng gần cuối nên cũng đang nản đây :(

bạn trả lời câu hỏi ko tốt hả? mình thấy kaka ghi là căn cứ để xác định thời hạn cho vay ?

ko biết thế nào kaka à, ai cũng như nhau, khi pv thì nhận được câu trả lời là anh chị rất thân thiện và cởi mở nên ko biết là mình trả lời như thế đúng hay sai, cơ mà mình đứng gần cuối nên cũng đang nản đây :(
mình thấy cũng k bất lợi gì đâu bạn ơi, mình pv buổi sáng nè, mà tầm trưa nên vào là pass lun phần giới thiệu bản thân, trả lời câu hỏi và ký tên lun :D:D
cái này thì tùy cảm nhận chủ quan của các chú đó nữa, nên cứ đợi chờ...bạn còn hi vọng, mình bị xoay mà mình k xoáy được nên thui lun =)) =))

mình thấy cũng k bất lợi gì đâu bạn ơi, mình pv buổi sáng nè, mà tầm trưa nên vào là pass lun phần giới thiệu bản thân, trả lời câu hỏi và ký tên lun :D:D
cái này thì tùy cảm nhận chủ quan của các chú đó nữa, nên cứ đợi chờ...bạn còn hi vọng, mình bị xoay mà mình k xoáy được nên thui lun =)) =))
chẳng biết thế nào mà lần, chỉ có kết quả cuối cùng mới biết đc thế nào...,
mà ko hẹn được kaka cafe nhỉ :D tiếc thật :))

chẳng biết thế nào mà lần, chỉ có kết quả cuối cùng mới biết đc thế nào...,
mà ko hẹn được kaka cafe nhỉ :D tiếc thật :))
mà thấy hình như ai đậu là được ra hà nội học sướng nhỉ, thế thì mem ub lại được gặp nhau rùi, :) :)
tiếc là mình k được cơ hội đó :( :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back