Topic của “Những Ubers đang fall in love”

đùa chút thôi, giờ mới đến confession ạ :">
liệu có anh con trai nào ngây ngô đến nỗi có người ngay bên cạnh thích mình gần 3 năm mà ko biết ko ạ? :">

đùa chút thôi, giờ mới đến confession ạ :">
liệu có anh con trai nào ngây ngô đến nỗi có người ngay bên cạnh thích mình gần 3 năm mà ko biết ko ạ? :">

Không có gì là ko thể mà :))
Mình thích anh bạn kia hết thời cấp 3 và đại học mà chả biết mô tê gì hết đó ;)) ;))

anh bảo em ko tin tưởng anh, rồi anh bảo rằng anh mệt mỏi, yêu mà ko tin tưởng nhau thì yêu làm gì, rồi anh bảo thế thì chia tay đi......... đâu phải là như thế, em chỉ muốn anh nói rằng anh sẽ ở bên cạnh em chứ không phải nói rằng tùy em, là em chỉ muốn anh an ui em khi e thấy hụt hẫng, chứ không phải e ko tin tưởng anh...ko phải như vậy. phải chăng với cuộc tình này, em đã quá cố chấp, em đã cố gắng níu kéo ty ko phải của mình, hay em đã quá hiếu thắng, quá ích kỷ khi cứ muốn anh là của em, chỉ là của em mà không để ý đến suy nghĩ của anh. là em khiến anh mệt mỏi à? e cứ tưởng với tình cảm bấy lâu nay e giành cho anh, anh phải biết rằng e yêu anh nhiều như thế nào, anh phải biết vị trí duy nhất của anh trong lòng e là thế nào, quá nhiều quá nhiều lần nhận đc câu chia tay, e cũng mệt mỏi quá....

anh bảo em ko tin tưởng anh, rồi anh bảo rằng anh mệt mỏi, yêu mà ko tin tưởng nhau thì yêu làm gì, rồi anh bảo thế thì chia tay đi......... đâu phải là như thế, em chỉ muốn anh nói rằng anh sẽ ở bên cạnh em chứ không phải nói rằng tùy em, là em chỉ muốn anh an ui em khi e thấy hụt hẫng, chứ không phải e ko tin tưởng anh...ko phải như vậy. phải chăng với cuộc tình này, em đã quá cố chấp, em đã cố gắng níu kéo ty ko phải của mình, hay em đã quá hiếu thắng, quá ích kỷ khi cứ muốn anh là của em, chỉ là của em mà không để ý đến suy nghĩ của anh. là em khiến anh mệt mỏi à? e cứ tưởng với tình cảm bấy lâu nay e giành cho anh, anh phải biết rằng e yêu anh nhiều như thế nào, anh phải biết vị trí duy nhất của anh trong lòng e là thế nào, quá nhiều quá nhiều lần nhận đc câu chia tay, e cũng mệt mỏi quá....
yêu mà khổ thế này em chọn ế :D vote cho ông thầy bói mẹ mình mới xem :)>-

Nhiều lúc đúng là mệt mỏi thật! Nhiều lúc đúng là muốn buông tay thật! Nhưng chợt nhận ra chúng ta vẫn đang yêu nhau cơ mà! Hãy nhớ lại xem, điều gì đã đưa chúng ta đến với nhau, điều gì đã giữ chúng ta lại bên nhau khi sóng gió, khi có kẻ phá đám?!
Vậy đấy, đừng buông tay khi con tim vẫn còn yêu!
*Thay lời muốn nói*

- P/s: Một a sinh viên năm cuối yêu một cô gái năm nhất, cần 1 bản lĩnh để chống chọi với thời gian! :D

Valungtung không thấy Uber nào vào...bày tỏ, hậu valungtung hơn 1 tuần thấy topic được...đào lên bởi một Uber quen thuộc, người mà có một dạo rất hay được đọc comment "fall in love" của bạn & là một trong những người góp phần giúp mình có ý tưởng tạo topic này:D
Hê hê, chắc là nói mình hả? Tại đi lang thang thấy tụi nó confession trên fb nhiều quá, mà vào đọc sơ sơ thấy 1 chủ đề khá "hot" trên đó đều là kiểu...yêu đương nhăng nhít thế này. Chợt nhớ ra là "hình như" mình cũng tham gia cái trò này từ lâu rồi, nhưng ko fai fb :D thế là chợt nhớ đến nơi này :D đấy, topic đc khơi lên là bắt đầu sôi động lại rồi đấy ^^
Cũng rất cảm ơn anh Cóc đã nghĩ ra cái kiểu topic này (khá sớm so với cái trào lưu hiện nay). Cũng cảm ơn UB, cảm ơn topic này và trước đó là "Nhật kí viết chung" đã là nơi mình "confession" khá nhiều :)

Thích thì thích lâu lắm rồi mà hem chịu nói ra thì cũng công cốc thôi. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,491
Thành viên mới nhất
inhophuc
Back
Bên trên