Topic của “Những Ubers đang fall in love”

Mẹ thích sau này có con dâu làm bác sĩ, bạn ấy cũng học ĐH Y. Có nên "làm lại từ đầu";);;)
Bảo sao dạo này Vịt chăm về quê thế;)). Vote "nên";;)
Mình nghĩ mãi k biết đang fall in love gì để để lại "dấu vết" ở đây. Sợ comment linh tinh Cóc già lại nhắc nhở thì:-ss
Thôi thì tớ đang fall in love with autumn Cóc nhé:x:p

Cảm giác của mọi người thế nào khi người cũ có người mới? và họ hạnh phúc! :( Bạn ấy dường như thay đổi, hay update Fb hơn, yêu đời, up ảnh của bạn gái, trích dẫn những câu họ nói với nhau nữa =.=" trước đây với mình k hề như vậy mà :( Cũng đã 2 năm rồi, mà sao cứ thấy... thế nào ấy nhỉ! :-<

Hi all,

Tình hình là dạo này mới chuyển mùa, thời tiết thất thường, thỉnh thoảng có "gió lạnh đầu mùa" nên nhiều anh chị em Uber bị “cảm nắng”, “cảm gió”;)). Vì thế mà, trên Diễn đàn mình, có những câu chuyện tình yêu “không tên” đang “len lỏi” đến mọi ngóc ngách (cả topic tin tuyển dụng, tài liệu ôn thi cũng có:D). Lập topic này, để các anh chị em có 1 nơi “chính thống” cho những câu chuyện, những cảm xúc vui, buồn, những "trận" "cảm nắng", "cảm gió", tất tần tật, liên quan đến LOVE nhé:x. Cũng để khẳng định rằng, bankers & futures bankers không phải lúc nào cũng: xin việc, làm hồ sơ, ôn thi, huy động, cho vay, doanh số, chỉ tiêu, áp lực…đời sống tinh thần cũng rất phong phú, lãng mạn & giàu tình cảm:>

Topic của “Những Ubers đang fall in love”
thế có hội out of love ko a?

:)) Mình chưa có fall in love. Vô đây nhiều chuyện tí, mong là ko bị đuổi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất