Tổng quan về hệ thống NHTM tại Việt Nam và các Nghiệp vụ của nó (Kèm bài tập)

hungviet

Founder
Đây là tài liệu hữu ích đặc biệt cho các bạn không học chuyên ngành Ngân hàng muốn có kiến thức cơ bản để thi vào Ngân hàng.

Tài liệu được trình bày với độ dài 113 trang A4 bao gồm phần tổng quan về hệ thống và các nghiệp vụ liên quan kèm 02 dạng bài tập (tự luận + trắc nghiệp).

Đính kèm

• ngan_hang_thuong_mai_7675.zip
    825.4 KB · Xem: 669
ủa sao mình đã down file về rồi mà ko mở dc nhỉ. Trong khi số tín dụng của mình dư để down mà! :(. Tiếc waa!!! mình muốn xem được file này ghê! @.@

Mình dùng chỉ toàn dùng firefox thui ấy chứ!mà sao down về thì nó lại ở dạng file là biểu tượng firefox, nhấp vô thấy thì vào lại web của diễn đoàn và hiện dòng là mình hok đủ tín dụng để down file attachment mà trong khi mình lại bị trừ đi 179 tín dụng để down phải rồi. Admin có thể xem xét trường hợp này cho mình dc ko? Nếu dc thì cho mình xin file vào email : thanh_huyen05189@yahoo.com. Thank admin nhé.

Mình dùng chỉ toàn dùng firefox thui ấy chứ!mà sao down về thì nó lại ở dạng file là biểu tượng firefox, nhấp vô thấy thì vào lại web của diễn đoàn và hiện dòng là mình hok đủ tín dụng để down file attachment mà trong khi mình lại bị trừ đi 179 tín dụng để down phải rồi. Admin có thể xem xét trường hợp này cho mình dc ko? Nếu dc thì cho mình xin file vào email : thanh_huyen05189@yahoo.com. Thank admin nhé.
View attachment 1230
Lỗi của bạn được ghi nhận! Check mail nhé :)

ủa bây giờ có tín dụng nữa hả ? làm sao để được điểm TD vậy bạn ?

hic hic...mình cũng tải về mà sao giải nén lại hong mở được. Anh Hungviet giúp mình với. Thank in advance.

hic hic...mình cũng tải về mà sao giải nén lại hong mở được. Anh Hungviet giúp mình với. Thank in advance.
File download mà không mở được có thể là do bạn thiếu Tín dụng, nên khi download về không đủ dung lượng file (vì Tín dụng tính theo dung lượng file). Xem thêm về chính sách tín dụng của U&Bank tại đây!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back
Bên trên