CQNN Tỉnh Thái Bình tuyển dụng 709 công chức năm 2013 [25.07-27.07.2013]

Trước tiên, thay mặt cộng đồng, cảm ơn bạn vananhaob đã cung cấp tin tuyển dụng này. Sau đây là nội dung chi tiết:

Thông báo ở dạng file đính kèm, các bạn tải đủ 3 file dưới đây để biết đầy đủ thông tin về: chỉ tiêu tuyển dụng cụ thể, yêu cầu tuyển dụng, hồ sơ dự tuyển, thời gian nộp hồ sơ, hình thức thi tuyển,…

Kế hoạch số 35/KH-UBND ngày 19/6/2013 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thái Bình về việc Thi tuyển công chức tỉnh Thái Bình năm 2013: tải tại đây

Quyết định 1278/QĐ-UBND ngày 19/6/2013 của UBND tỉnh về việc phê duyệt chỉ tiêu chuyên ngành cần tuyển công chức hành chính ở cấp tỉnh, cấp huyện và công chức cấp xã năm 2013: tải tại đây

Quyết định số 09/2013/QĐ-UBND ngày 05/06/2013 của UBND tỉnh ban hành Quy chế tuyển dụng công chức xã, phường, thị trấn trên địa bàn tỉnh Thái Bình: tải tại đây

Sở nội vụ Thái Bình

Tin liên quan:

> TP Hà Nội tuyển dụng 512 Công chức hành chính năm 2013 [13.05-12.06.2013]
>
Tỉnh Nam Định tuyển dụng 92 công chức năm 2013 [30.05-30.06.2013]

Tình hình là em nó có ước mơ thi vào thanh tra tài chính thuộc sở tài chính.Có bạn nào giúp mình là em nó chọn mục tài liệu của mục thanh tra hay mục tài chính kế toán?thank các bạn rất nhiều

Ôi quê ta, năm nay chiêu mộ nhiều nhân tài về phát triển đây

Bon chen vào Sở tài chính tí nào..............Trong danh mục tài liệu ôn thi thì thi vào các phòng của Sở Tài chính đều thi theo lĩnh vực tài chính kế toán sao các bạn....

Không biết đơn vs sơ yếu lý lịch ở đâu đấy các bác nhỉ? Căn bản là dcom e sắp hết tiền nên k đủ để down hết những thông tư trên nên k biết đơn với sơ yếu lý lịch ở phần nào! Bác nào có thì gửi hộ e vào mail: maimung0610 a còng gmail chấm com nhé! Thank các bác nhiều ạ! :x

=.=, trường chưa phát bằng nữa. Chán vãi. Ngậm ngùi nhìn các bạn thi cử =.=

Các bạn ơi, các bạn có tài liệu gì thì chia sẻ với, ôn tý không đến lúc thi chả biết viết gì thì phí toi 140k tiền lệ phí.hic

Có bạn nào đi nộp hồ sơ mà như mình không nhỉ? Chạy đến Sở Giao thông vận tải thì anh nhận hồ sơ đi công tác. Chạy đến Sở Tài Chính thì bảo thứ 2 quay lại. Hixz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên