TPBank TienPhongBank tuyển dụng nhiều vị trí Nhân viên/Chuyên viên tại Hà Nội (T12/2012 & T01/2013)

Chẹp, Tienphongbank này xét duyệt hồ sơ theo kiểu như nào thế mọi người ơi... Tớ gửi hồ sơ từ cuối tháng 10/2012 chả thấy tăm hơi gì. Giờ họ đăng tin tuyển mới mấy đợt mới rồi tự nhiên hôm nay thấy gửi mail gợi đi thi viết :S :S.. Các bạn có ai thi đợt 20/1 tới này không? (Mà chả hiểu thế nào nữa, bản thân tớ thấy hồ sơ cũng ko đạt được các điều kiện yêu cầu)

tớ cũng như b nè.mà có phải thi lúc 9h30 sáng 20/1 ko b? b có bít NH này thi trắc nghiệm hay thi theo hình thức gì ko?thanks b

tớ cũng như b nè.mà có phải thi lúc 9h30 sáng 20/1 ko b? b có bít NH này thi trắc nghiệm hay thi theo hình thức gì ko?thanks b

Tớ thi chiều 20/1. Hình như là rất đông người thi đợt này. Tớ cũng ko rõ hình thức thi của bank này..
Mong sao mấy bạn/anh/chị/em nhà mềnh có kinh nghiệm, có thời gian, sẽ vào chia sẻ sớm với ace mềnh :D

mj cũng nộp từ đợt tháng 10/2012, sbd của mj là 09, ngồi đầu tiên luôn,chả bít học j, mang đầu rỗng đi thi

Chẹp, Tienphongbank này xét duyệt hồ sơ theo kiểu như nào thế mọi người ơi... Tớ gửi hồ sơ từ cuối tháng 10/2012 chả thấy tăm hơi gì. Giờ họ đăng tin tuyển mới mấy đợt mới rồi tự nhiên hôm nay thấy gửi mail gợi đi thi viết :S :S.. Các bạn có ai thi đợt 20/1 tới này không? (Mà chả hiểu thế nào nữa, bản thân tớ thấy hồ sơ cũng ko đạt được các điều kiện yêu cầu)
mình cũng giống b.Mình cũng ddc gửi mail thi sáng 20/1 này.SBD 55 mình thi GDV.Cũng nghĩ mình k đạt đkiện.vì mình chỉ mới học CĐ ra.Không biết bên TienPhong thi ntn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi cho mình hỏi là mail có ghi những cái gì vậy, mình thấy báo vào đthoai ngày thi thui vì mail không hiểu sao mình lại ghi sai địa chỉ email. thank you bạn nhé! nên cũng không biết SBD là bn? chẳng nhẽ lại không đi thi...mà thi ởđâu thế bạn?
Bạn ơi đây nè

Phòng Quản trị nguồn nhân lực trân trọng thông báo lịch thi viết tại khu vực Hà Nội như sau:

- Vị trí dự tuyển: Giao dịch viên

- Số báo danh dự tuyển: HN - 177

- Thời gian: 9:30:00 AM, Chủ nhật (20/01/2013)

- Địa điểm thi: Hội trường chính H1 - Trường Đại học Thương Mại – Mai Dịch – Cầu Giấy – Hà Nội

Khi đi, bạn mang theo CMND, bút viết và máy tinh cá nhân để làm bài thi.

Phòng Quản trị Nguồn nhân lực đề nghị bạn ghi nhớ Số báo danh trong suốt quá trình dự tuyển tại TienPhong Bank và Reply email này để xác nhận sẽ tham dự thi viết tại Tiên Phong Bank!

Chúng tôi xin cám ơn sự hợp tác của bạn!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các anh chị em ai có kinh nghiệm gì về dạng đề thi cuat TPB chia sẻ cho mọi người nhé!

Có bạn nào đi pv vị trí TSN-TSC hết hạn 31/01 tuần trước có kết quả chưa vậy?
Mình thấy NH này thông báo nhanh lắm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back