TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

cả nhà hôm nay làm bài thế nào? Tớ làm bài tập nghiệp vụ mà ra kq chả giống ai :((

có bạn nào thi đề GDV có câu về địa điểm nhận kiều hối không? Mình không nhớ rõ câu hỏi này là như thế nào. Có bạn nào nhớ không?

có bạn nào thi đề GDV có câu về địa điểm nhận kiều hối không? Mình không nhớ rõ câu hỏi này là như thế nào. Có bạn nào nhớ không?
Câu đấy có nhiều kết quả đúng nên phải tự viết thêm đáp án rồi điền vào bạn ah, hình như là đáp án A( NHTM)+ B(Bưu điện)+ D ( Các tổ chức nhận chuyển kiều hối) theo mình là thế :p

Re: TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Đợt này thi đông như vậy, không biết tienphongbank tuyển bao nhiêu Giao dịch viên nhỉ?

- - - Updated - - -

bạn có nhớ đề bài của câu này là gì không. với lại đáp án còn lại trong đề thi la gì ấy nhỉ

- - - Updated - - -

Câu đấy có nhiều kết quả đúng nên phải tự viết thêm đáp án rồi điền vào bạn ah, hình như là đáp án A( NHTM)+ B(Bưu điện)+ D ( Các tổ chức nhận chuyển kiều hối) theo mình là thế :p

bạn có nhớ đề bài của câu này là gì không. với lại đáp án còn lại trong đề thi la gì ấy nhỉ

Re: TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Đợt này thi đông như vậy, không biết tienphongbank tuyển bao nhiêu Giao dịch viên nhỉ?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Tổ chức nào dứoi đây đc nhận kiều hối
A. NHTM
B. NHNN
C. Bưu điện
D. Tổ chức được phép nhận chuyển kiều hối từ nc ngoài (đại loại thế ko nhớ rõ từng câu từng chữ nhé bạn) Đáp án thì A C D là đúng rồi. NHNN ko có chức năng nhận chuyển kiều hối thì phải

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back