Thưởng 30/4, 1/5

Em lại thấy gato với mấy bác Phở Gà hơn, uỳnh cái vào Vietin, chắc chế độ đãi ngộ cũng sẽ nâng lên hẳn :D
Anh ơi, thía là 30/4 này đói kém rồi, lấy gì đi chơi bây giờ ạ? Phòng ốc vé vủng đã đặt hết rùi, giờ sao ở nhà ngủ được nữa :(
anh ơi. em ở phở gà nè, đang hồi hồi vì sợ bị đuổi đây, tưởng ngon ăn mà vô được vietin hả

Em lại thấy gato với mấy bác Phở Gà hơn, uỳnh cái vào Vietin, chắc chế độ đãi ngộ cũng sẽ nâng lên hẳn :D
Anh ơi, thía là 30/4 này đói kém rồi, lấy gì đi chơi bây giờ ạ? Phòng ốc vé vủng đã đặt hết rùi, giờ sao ở nhà ngủ được nữa :(
Phở Gà cũng tương tự MHB thoai, không phải đùng 1 phát là hưởng đãi ngộ như nhau đâu nàng :)

(bật mí) BIDV HO: Trung bình trong tháng 4 này trung bình mỗi cán bộ sẽ được nhận thưởng tổng khoảng hơn 4 tháng lương (thực lĩnh) nhé! :D
lương HO Cao vậy ạ :(
em cũng mún được như HO.
Em cũng BIDV đây :D
Từ giờ đếnn 2/9 còn đợt nào nữa không anh?

hờ hờ a cũng đặt rồi
và bây h vẫn đang ngồi làm việc đây :((

các lễ là các đợt $ về đó pé! ở BIDV không có 4 mùa như miền Bắc hay 2 mùa mưa nắng như trong Nam mà....."mưa" rải rác suốt năm nhé! Tết Dương (CN+HSC), Tết AL (CN+HSC), Chi sau quyết toán năm (CN+HSC), chi KHKD quy I (CN), chi thành lập ngành (HSC), chi 30-4 (CN), chi KHKD 6 tháng đầu năm (CN+HSC), chi 2/9 (CN), chi KHKD quý 3 (CN), chi KHKD cả năm (CN+HSC), khen thưởng thành tích cá nhân (CN), chi động viên quyết toán (HSC) và các khoản khen thưởng huy động vốn, tín dụng, thu hồi nợ xấu, phát triển sp, phát triển KH,... (HSC)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên