Thứ 2 ngày 12/08/2013 Vietinbank phỏng vấn vòng 2 chuyen viên tín dụng FDI

mình thi cn Sóc Trăng. Lúc sáng ớ cn gọi cho mình thông báo kết quả

Có bạn nào FDI chi nhánh Đồng Nai có tin gì ko lên tiếng đi...

Mình cũng pv đợt này và chưa thấy tin tức động tĩnh gì. Đợt tuyển toàn quốc 168 chỉ tiêu thì đúng 1 tháng sau ngày pv mới có kq, chắc đợt này chúng ta phải chờ tiếp 15 ngày nữa vậy.

vậy là sao nhỉ? không thể hiểu được, Mình cũng thi đợt này và vẫn chưa thấy có tin tức gì, nhờ người hỉ phòng HC ở CN thì có 1 chị trong phòng bảo nếu có thì sẽ có hết 1 lúc, nhưng đây chỉ là chị trong phòng HC nói thui chứ cũng chưa kịp hỏi chị Trưởng phòng nên mình cũng không biết cụ thể là như thế nào nữa. Lo quá đi mất

Bạn moonymoony ơi, ko phải tớ nghi ngờ gì đâu nhưng bạn có thể post mail báo trúng tuyển của bạn cho mình xem tí đc ko? Người ta gửi mail hay gọi điện cho bạn? Khi nào bạn lên nhận công tác vậy? Quả thực là mình vào nhiều topic FDI nghe ngóng rồi nhưng ngoài bạn ra thì chưa ai thông báo là đã có kq cả. Mình cũng pv đợt này và đang đau tim lắm đây.

Bạn moonymoony ơi, ko phải tớ nghi ngờ gì đâu nhưng bạn có thể post mail báo trúng tuyển của bạn cho mình xem tí đc ko? Người ta gửi mail hay gọi điện cho bạn? Khi nào bạn lên nhận công tác vậy? Quả thực là mình vào nhiều topic FDI nghe ngóng rồi nhưng ngoài bạn ra thì chưa ai thông báo là đã có kq cả. Mình cũng pv đợt này và đang đau tim lắm đây.

:) bạn ui, k phải 1 mình mình đâu. có 1 bạn ở chi nhánh Hải Dương và 1 bạn ở chi nhánh Vĩnh Phúc còn biết trước mình mà! mình thứ 7 biết, các bạn ý biết từ thứ 5 và thứ 6 luôn. k biết các bạn ý thế nào. còn mình thì chỉ nhận được email thôi, k nhận được điện thoại. email là do 1 chị ở phòng tổ chức hành chính ở chi nhánh gửi (k phải hội sở gửi đâu). chị ý gửi email tiêu đề: thông báo nhận việc, gửi kèm cho mình 1 cái file pdf chụp cái thư mời nhận việc cho chi nhánh soạn (k phải hội sở đâu) và đóng dấu đỏ của giám đốc chi nhánh thôi. mình và chị đỗ giống mình đều nhận dc email như vậy. cũng k phải đi gặp hay phỏng vấn trước với giám đốc trước rồi hoàn thiện hồ sơ gì hết. chi nhánh nói là lúc nộp hồ sơ thì đầy đủ giấy tờ, bảo mình tự đi khám sức khỏe rồi nộp thôi. tức là mình và chị ý biết kết quả và dc hẹn ngày đi làm luôn, k phải gặp gì trước. hình như mỗi chi nhánh mỗi khác bạn ạ! hội sở chỉ thông báo kết quả còn chi nhánh tự biên tự diễn vụ thông báo hay sao đó :) bạn cứ gọi điện thoại hỏi chi nhánh xem sao (mình k chạy chọt gì nha cho bạn thoải mái tư tưởng, mình cũng rất bất ngờ vì đỗ @.@ )

- - - Updated - - -

Hải Dương có kết quả rồi nhé. mai đi gặp phòng nhân sự

bạn nè ở Hải Dương nè bạn

- - - Updated - - -

Hôm đi phỏng vấn cậu có phải bạn có cái kẹp tài liệu màu đỏ đúng không.
Tớ thi chi nhánh Hưng Yên cũng có kết quả rồi! Chuẩn bị làm thủ tục xác minh lý lịch.

bạn nè ở Hưng Yên nè

- - - Updated - - -

Mình ở khu vực phía Nam, cũng đã có kết quả rồi.

bạn nè ở miền Nam này bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back